ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคันอารมณ์ หมายเลข 1 เจ้าหญิงสุคนธอัปสร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 22, 2018, 05:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

ฝันหรือจริงอย่างนี้ไม่สนใจแล้ว มีศิวลึงค์เทพมาด้วย

cdx

อยากอ่านเรื่องประมาณนี้มานานแล้ว นี่นับว่าเป็นเรื่องแรก

Lert Nil

savana911

เบิกพรหมจรรย์ พิธีนี้มีจริงหรือเปล่าครับ ประพันธ์ได้อารมณ์หลายอย่างครับลุ้นไปด้วยเสียวไปด้วย สนุกไม่แพ้ อาถรรพ์เลยครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปันเรื่องราวดีๆ ครับ

tornaja2

จะกลับบ้านยังไงละทีนี้ มาแล้วกลับไม่ได้ฮาเลยนะ

Mhokkk

koboy

komjaka

บ้างครั้งถ้าตันเรื่องเก่าก็ลองหาแนวทางไหม่แบบนี้ก็ดีคับ

fantastica

เป็นเรื่องสั้นที่ไม่คั่นอารมณ์แต่เค้นอารมณ์มากกว่า ชอบมากครับ

jackalza

Peera canalitartis

อุเหม่ !!! เจ้ามนุษย์ใจทรามมมม หยาบหยามเกียรติเรา เอาไม่ยั้งเลยนะมะรึงงงงง  ::Shy:: ::Shy::

ads_s7

hchaima

แนวย้อนยุคขอมแบบนี้แปลกแต่่สนุกดีครับ แต่คำราชาศัพฑืบางตัวก็งงๆ เหมือนกัน ได้แต่่เดาๆเอา