ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 26, 2018, 01:10:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

นาถจะเป็นตัวแสบที่ทำให้ตาชุมพลไปสู่สาวๆอีกหรือเปล่า เหมือนที่หมอพลอยโดนมาแล้ว

peddo

น้องนาถนี่ร้อนแรงน่าดูนะครีบ ไม่รู้คิดถูกหรือผิดที่มาเล่นกับลุง อิจฉาลุงจริงๆ แต่ละสาวมีดีคนละอย่างสองอย่าง ยายอุ๊นี่นอกจากจะพาตัวเองซวย แล้วยังลากครูเบสท์มาแถมอีก ดูจากรูปแล้วก็คงอีกรสนึงเพราะดูเธอจะแต่งหน้าพิถีพิถันกว่าหมอพลอย ถ้าเพิ่มครีมบำรุงสูตรตาลุงคงจะเพิ่มออร่าอีกน่าจะสวยมากเลย ขอบคุณครับ

Worakit Tungpasertkarn

น่าจะจัดสาวอุ๊ไปซะ จุ๊นดีนัก เอาแปดนิ้วยัดปาก

Pra-in

รอติดตาม ตอนอุ๊โดน ขอหนักๆ เน้นๆ นะครับ เจือกตลอดต้องจัดให้เด็ดๆ

tigereac

ยัยอุ๊จอมจุ้นเมื่อไรจะโดนลุงพลจัดให้หนักซะทีเนี่ย

thum2520

กำลังรอตอนใหม่เลยครับ  อยากอ่านตอนลุงกับหมอพลอยอีกจัง

cdx

เริ่มชอบน้องนาถแล้วละ แต่เสียดายน้องเฟริน เพราะน้องคือจุดเริ่มต้น และเชื่อว่าหลายคนคงอยากอ่านบทร้อนแรงของหมอพลอยอีก เพราะว่ายังไม่จุใจ

nobitakung

สนุกตื่นเต้นทุกตอน ภาค 2 ยิ่งน่าติดตาม เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ

sun_307

ลุงพลจะไหวหรือป่าว มีสาวๆ อีกตั้งหลายคน ระวังจะหัวใจายซะก่อน

SoSonaja

armsmartmai

ยัยอุ๊เข้ามาแส่หาเรื่องใส่ตัวเองอีกแล้วนะ ลุงพลปล่อยไว้ไม่ได้นะครับ

ryg123456

น้องนาถได้รับบทเรียนที่แสนจะติดใจ
สุขท่วมท้น แต่มีชะตากรรมที่จะต้องให้ลุงพลมีเมียรายต่อไปเพื่อปิดปากแน่ๆเลยนะน้องอุ๊

savewater

จะซวยไหมนี้ยัยนักสืบจอมจุ้นมาอีกแล้ว

ktbb1966

ลุงพลรักเมียสาวทุกคนเลย อยากเห็นหมอพลอยpt1,2ว่าหมอจะเร่าร้อนขนาดไหน

Narakja Naka

::Glad::เหยื่อรายต่อไปอีกล่ะ อยู่ดีดีไม่ชอบแบบนี้ต้องให้ลุงหื่นจัดหนักอีกราย..