ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 26, 2018, 01:10:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ตอนหน้าต้องให้ลุงพลจัดการยัยอุ๊ด้วยนะไรท์ ปล่อยไว้นานเดี๋ยวจะสร้างปัญหาให้ลุงพลแน่ๆ

xtazy

พวกช่างสงสัย ล้วนแต่เสร็จลุงทุกราย ก็รอว่าจะกลับมารุมคุณลุงพร้อมๆกันมั้ย

araiwaaa

หึ ยัยอุ๊ชะตาจะขาดยังยุ่งไม่หยุด อยากรู้ว่าถ้าโดนลุงพลไปจะทำยังไง

xvenomz

abcxyz

ในที่สุดน้องนาถก้อหลงลีลาลุงจนได้
รายต่อไปยายอุ๊ ลุยคับลุง 555

tummaba

น้องนาถไม่รดหรอกมาให้ลุงพลจัการถึงที่แถมอาจติดใจแน่ๆคราวนี้ เต็มที่เลยลุง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดี้สาวจากปักษ์ใต้โดนลุงพลสอนบทเรียนรักรอบสอง สงสัยจะติดใจและน่าจะทำให้เมียคนอื่นๆกลับมา แต่งานนี้โดนพี่อุ๊เห็นแถมยังมาซักถามอีก น้องนาถจะแก้เกมอย่างไรนะ น่าจะโดนลุงพลสอนเกมส์รักให้ซักดอกสองดอก จะได้เลิกสงสัย อิอิ

sarojs2514

สาวจากปักษ์ใต้โดนลุงพลสอนบทเรียนรักรอบสอง สงสัยจะติดใจและน่าจะทำให้เมียคนอื่นๆกลับมา แต่งานนี้โดนพี่อุ๊เห็นแถมยังมาซักถามอีก น้องนาถจะแก้เกมอย่างไรนะ

Tom525218

น้องนาถโดนลิงอุ้มแตงเข้าไป ผมว่าไปไหนไม่เป็นแล้วละ ท่าเด็ดในตำนานขนาดนั้น ขอบคุณมากครับ

swss2511

น้องนาถหัวไวเรียนรู้บทเสียวได้เร็วมากครูก็สอนเก่ง อย่างนี้ลุงพลคงมีความสุขไปอีกนาน

pakykit

หมอพลอยอีกซักหน่อยก็ดีนะครับ ชอบจังกับคนดีๆ เด็กเรียน ถูกทำลายอะไรแบบนี้

tetete

น้องนาถทำลายตาลุงได้ก็สร้างและช่วยตาลุงได้เหมือนกัน ตอนหน้าคงจะได้เห็นสาวๆร่วมมือกันช่วยตาลุงกำจัดยัยอุ๊นะครับ