ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[[Regdic]] Nyuuhakushoku no Iyashi บ่อนํ้าร้อนพักใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2018, 09:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IMPOSTTER

pongharu

jaqaz

biggiggog

นางเอก นวด
พระเอก นาบ
ภาพสวย ชอบ
ขอบคุณมากๆครับ

Katori

ขอบคุณมากครับ เจอคุณแม่จัดฉากให้เรียบร้อยเลย::DookDig::

lnwrong26

liverpudlian

มาขนาดนี้แล้วลาออกมาช่วยกิจการของนางเอกดีกว่า

Darkirish

ติดตามผลงานครับ ขอบคุณกับการแปลงานดีดีเอาเป็นว่าเข้ามาไห้กำลังใจครับ

และถือโอกาสฟากข้อเรียกร้องถึง มดคนอื่นด้วยครับ อยากไห้เปลี่ยนกฎการขออ่านหน่อยครับ
ยกตัวอย่างเช่น ถ้าอยากจะซ่อนข้อความให้ซ่อนเป็นเรื่องๆไป ไม่ไช่อยากอ่านเรื่องนี้ต้องไปเม้นเรื่องอื่นก่อนหน้านี้ มาก่อน 20เรื่อง
ซึ่งผมว่ามันแฟร์กว่ากับคนที่เพิ่งสมัครไอดีเข้ามาไหม่ หรือบางทีก็ไมไ่ด้อยากอ่านเรื่องอื่นแล้วต้องมาทนอ่านเพราะต้องสะสมสิทธิ์ในการขออ่าน
แต่ยังไงก็เป็นแค่ข้อเสนอแนะล่ะครับ ยังไงสะก็เป็นแค่ผู้อ่านไมไ่ด้เป็นผู้สร้างผลงานซึ่งมีสิทธิ์จะทำยังไงก็ได้เพราะเป็นเจ้าของผลงาน

bb bb

ลายเส้นสวยจังเรื่องนี้ เนื้อเรื่องก้อสนุก คุณแม่สุดยอดจริงๆ ::Glad::

phatsa

tazasss01

เจอว่าที่แม่ยาย จัดให้หมดแบบนี้ก็สบายน่ะสิ

::WooWoo::  ::WooWoo::

eka1325

เจอแบบนี้ผมไม่กลับไปทำงานแล้ว  อยู่ที่นี้เลยดีกว่า  นางเอกสวยมาก แปลสนุกมากครับ