ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armsmartmai

นางเอกหน้าตาน่ารักมากครับแถมเป็นสาวแว่นด้วย แต่พอเห็นหน้าตาลุงหื่นแต่ละคนแล้วแอบสงสารนางเอกครับ

rains

ลายเส้นสวยดีครับแต่เสียดายไม่น่ามาเจอคุณครูเลย

kxngkaewnvml

ภาพมันใช่เลย ยิ่งอ่านยิ่งติดใจเลยอ่าๆ

taton

ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อนะกะน้องอามาโอรินี่ สายตาเธอดูหยิ่งปนยั่วยวนไปพร้อมๆกัน(ผมชอบนะจุดนี้) แต่พอช่วงมีเซ็กส์ เธอกลับดูมึนๆตามน้ำไปเฉยเลย(ร่านเงียบนะเนี่ยะ)

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ถ้าได้แบบนี้ซักที อายุสั้นสิบปีก็ยอม มันน่าจัดหนักจริงๆ

SikerWoo

เหมือนเคยอ่านนานมากแล้ว ฮ่า สนุกครับผม
TTT

FFXCY

สวยเหมือนทุกส่วนเลยนะเนี่ย แต่อยากได้เรื่องก่อนหน้าจะมาเป็นเมด ตาแว่นนี่จัง

xesnos

ลายเส้นแบบนี้ ชอบสุดด แต่ชอบตอนยังไม่ใส่ฝ่แว่นมากกว่านะ ฮืออ

opegasuso

แหม่ ลายเส้นที่คุ้นเคย คาแรคเตอร์ของตัวละครหญิงก็มักจะมีเสน่ห์แปลกๆตลอดเลย

adof13

อยากมีสาวใช้แบบนี้มั้ง โครตคิดถึงลายเส้นแบบนี้เลย

Sir-Worst

หน้าตานางเอกอย่างน่ารัก ลายเส้นก็สวย แต่มันขัดใจอย่างเดียวตรงที่หน้าตาผู้ชายนี่มันไม่เข้า หรือเหมาะสมกับความสวยใสน่ารักของนางเอกเลยสักนิด หรือว่าอาจารย์ผู้เขียนจงใจให้ผู้หญิงสวยใสน่ารักต้องเจอกับผู้ชายน่าตาที่ไม่หล่อเลยแถมอ้วนอีกต่างหาก

lordofthetwo

อ้าว ซะงั้น เป็นแผนล่อหลอกให้ตายใจหรอกเหรอ นึกว่าน้องเมดจะชอบแบบนี้เสียอีก

logunta

แววตานางเอกดูอ้อนวอนมากอะ ภาพสวยครับ