ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Just Chillin

อ่านครึ่งแรกนึกว่าจะหวานแหวว เจอครึ่งหลังไปหน่วงๆแปลกๆครับ

intanianoi

สงสารนางเอกที่รับบทหนัก ลายเส้นสวยงาม มีศิลป์ดี ทำให้ผมนึกถึง 15หยกๆ16ไม่หย่อน

Ke2l3e2oS

Peera canalitartis

ชอบบ น้องอามาโมริ สาวใช้แบบนี้ หาได้ที่ห้างไหนนนน ???

nonbaba

SNGOT

คิดถึงเรื่องเอนโดคุง ไอ้หนุ่มยิงแรงเลย

nokiaon2

เรื่องนี้สนุกดีนะคับ ชอบและติดตามอ่านต่อด้วยนะคับ เพลินและต่อเนื่องดี อยากมีสาวใช้แบบนี้บ้างจัง

Sleep1413

ลายเส้นของอาจารย์เขาสุดยอดมากเลยครับ ดูนู่ม ดูน่าสัมผัสไปหมดทุกส่วนเลย แถมตอนใส่แว่นนี่ ระทวยครับ

ohm2999

คนใช้คนนี้นี่สุดยอดจริงๆทำได้ทุกอย่าง

macus007

ออกแนว แบล็คเมล์นะเนี่ยกลิ่น NTR ลอยมาตามกลิ่นอิอิ ปล.คลีนสุดยอกเหมือนเคยครับ

motown

เป็นนักวาดที่ผมชื่นชอบมานานเหมือนกันครับ
ดีใจที่ อ.เซโตะกลับมาเขียนอีกครั่ง

Charlotte Shaheen

อิจฉา ไอหนุ่ม ตอนแรก เกลียดไอแก่ ตอนสอง แต่ลายเส้น สุดยอด