ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pisit Udomwongsanon

อ้างจาก: warone07 เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 05:56:32 ก่อนเที่ยง
วาดผู้หญิงสวยจริงๆครับมีผลงานของอาจารย์ท่านนั้อีกไหมครับสุดยอดมากๆ

มีอีกเยอะครับ โดยเฉพาะอนิเมะของจารย์คนนี้มียาวๆถึง14ตอน ไว้จะเอามาอัพให้นะ
อยากดูแล้วคับบ

declangombley

เห็นพี่เพชรชอบเข้ามาอ่านโดจิน ปกติผมไม่เข้ามาในห้องนี้ นี่เป็นครั้งแรก
Impressive! เจอเรื่องนี้เข้าไป แปลดีมากเลย เรื่องที่วาดและนำมา Post ก็วาดสวยมีสเน่ห์มาก

::Glad::

vodkakung

gonp

คนวาดคนนี้ชอบวาดผู้หญิงเป็นเอกลักษณ์อยู่ล่ะ

kunnhum

สงสารนางเอกจัง น่าจะมาอยู่กับเรามากกว่า จะถนุถนอมใช้บนเตียงอย่างเดียวเลย ::Bloody::

tawornfung

ยอมทำเพื่อมาลบรูป จะลบได้จริงๆไหมเนี่ย ถ้าเค้ากู้ไฟล์คืนได้จะต้องยอมอีกรอบแน่เลย

deknoi01

ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องไม่ธรรมดาจริงๆ ขอบคุณครับ

bounced

ดูแล้วรู้สึกอิน เสียดายไม่น่าไปโดนอีตาครูนี่เลย โอตาคุสุดๆ ต้องยอมรับว่านักเขียนท่านนี้ลายเส้นใช้ได้ ทำให้อ่านได้อรรถรสมาก รออ่านตอนถัดไปอยู่ครับ :)

twincock

BuffFun

strikef.

ขอบคุณครับ ภาพสุดยอดสมคำร่ำลือจริงๆ อาจารย์คนวาดก็เก่ง คนแปลก็เก่ง เนื้อหาโหดไปนิดแต่ก็เข้าใจได้ 555

malila23

::WooWoo:: มันเกินนนนไปแล้วววว ครับ อย่กเป็นคุนครู ::Angry:: ::Angry::

nnzero2

โคตรชอบลายเส้นประมาณนี้เลยครับ นางเอกนิสับประหลาดๆดี

มณเทียร น