ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OmomokaO

Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

bannoknon

CoolNook Thangsakul

ชอบ โด ของจารท่านนี้ มาตั้งแต่ เป็น H anime ละ

xfreestylex

eka1325

เด็ดมาก ภาพสวยจริวครับ เนื้อเรื่องแปลสนุก นางเอกทำตามทุกอย่าง อยากมีแบบนี้บ้างจัง สาวแว่นน่ารัก ขอบคุณครับ

Thananpat Ratanaprateep

igodzini

ขอบคุณมากเลยครับที่แปลมาให้อ่าน
นางเอกนี้ ไม่รู้จะพูดว่าไงดีซื่อเกินไปไหม

tamama

mikoto2288

ผมชอบลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้มากนะ ภาพและการลงสีเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว
เอาแค่แบ็คกราวด์ก็กินขาดการ์ตูนแนวนี้ไปเยอะแล้ว เนื้อเรื่องก็สนุก

แต่ทั้งหมดต้องยกเครดิตให้คนแปลครับ แปลออกมาได้สนุกมากๆ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

b522055023

ทำไมนู๋อมาโมริถึงไปทำกับคุณครูหน้าอย่างนั้นได้ ห๊ะ !!  ::Orz::

p59104

หาได้ที่ไหนสาวใช้แบบนี้ เรื่องน่าติดตามมากเลย

taton

บุคลิคเธออยู่เหมือนคุณครูมากกว่านักเรียนรึสาวใช้นะผมว่า แถมดูเงียบๆติ๋มๆแต่ก็ร้ายไม่เบาเลย(กับเรื่องอย่างว่า) แถมเปลี่ยนตัวเอก(ผช.)ไปทุกตอนอีก(ไซด์ไลน์ป่าวนิ 555) โดยรวมเป็นสาวใช้ที่ผมอยากพาเธอไปอยู่ที่บ้าน 555 (   ::GiveMe:: วกเข้าหาตัวเองจนได้)

amardu.36

เออ ไอ้เจ้านายเธอรู้ไม่นิว่าเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น