ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

ตอบข้อห้าครับ เธอชอบsexครับ เพราะดูเธอยอมง่ายมากๆครับ

exsoldier

คิดว่า เธอคิดว่า ตัวเองเปนเมดธรรมดา เซ็กเปนแค่ หน้าท่ ทำไปโดยไม่คิดอะไร มากกว่ามั้ง

hu_wat

สาวน้อยอามาโมริเล่นเด็กเนิร์ด อยากรู้จะแตกไปกี่น้ำ

คลำ.บะ

phoenixcrossx

carman

zero009

nutnakub

ผมว่าข้อ 2 นะ จากงานของอาจารย์ท่านนี้ ส่วนมากๆ สาวๆ ในเรื่องมักจะเป็นพวกเจนจัดเรื่องแบบว่าพอสมควร อารมณ์ประมาณ ซัคคิวบัส
แต่เรื่องนี้ดูนางเอกแล้ว ออกไปทางซื้อบื้อมากกว่า

flukehaha

ว้าวตอนใหม่ด้วย ดูท่านางเอกจะเดาความคิดยากนะเหมือนแค่อยากปลดปล่อยให้ผู้ชายเฉยๆมั้ง
Manchester United Football Club
We are Red Army

bomkungneo

Oleygunashocha

ตอบ5 แล้ววนกลับมา 1 ครับ น่าจะเหมาะสมดี ร่านด้วย รักด้วย ฟินนน

SAIVIA

toripu

ดูจากการกระทำแล้วรู้สึกว่าเธอค่อนข่างจะอินโนเซนต์มากๆ คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้น
ปล.แอบขัดใจหน้าตาตัวละครชายของอ.คนนี้ ทั้งๆที่วาดสาวๆออกมาสวยขนาดนี้แท้ๆ ::Touchy::

DarKSiDeIID

มีถูกทุกข้อไหมครับ อยากตอบข้อนี้จัง ขอบคุณครับ