ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alonggg

::Glad:: ::Glad:: หาเรื่องต่อมานาน ยิ่งอ่านยิ่งตะเตือนไต

karn1789

เหมือนนางเอกเป็นปีศาจที่รอกินน้ำเชื้อเลยครับคคามรู้อย่างงั้นจริงๆ

phantom31582

นางเป็นคนใจดีจัง ตอบแทยคนที่มีบุญคุณ อยากเจอแบบนี้ในชีวิตจริงบ้าง 55

Gunitle

เดาคนวาดไม่ถูกจริงๆ แตอนแรกมาอย่างฟิน ตอนสองไปเอากับอาจารย์ มาตอนนี้จะเอากับอีกคน งั้นขอตอบข้อ2กับ5ละกันครับ ครึ่งๆกลางๆ555 ขอบคุณมากนะครับที่แปลให้ได้อ่านกัน

bb bb

ผมว่าข้อสองน้ะ เพราะดูไม่ค่อยแสดงความรู้สึกอะไรเลย

pongharu

johnywalker

ขอตอบข้อ 2 ครับ นางเอกดูไม่มีข้อจำกัดทางด้านเซ็กส์ เอากับใครก็ได้ ที่ไหนก็ได้ ซื่อมาก ๆ หรือไม่ก็ฉลาดเป็นกรดเลย

cntoodwa

pinto69

littledick

sutthiphong saiwongpia

tazasss01