ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

น่าอิจฉาแท้ ลองผมเขียนไว้แล้วมีเพื่อนผู้หญิงมาเห็นสิ ถูกเกลียดแน่ๆ

ผมว่า นางเอกน่าจะถูกเลี้ยงมาแบบเป็นคนใช้แน่ๆ เลยมีมุมมองความคิดต่างจากคนทั่วไปหน่อย อาจจะยอมให้ใครทำอะไรๆง่าย ><

untimateleo

::Sweat::

แอบเสียดายนิดนึง... ที่มันเป็น อันเซ็น (พลังหื่นเลยขึ้นไม่เต็ม 555+)

....ภาพเปลี่ยนไปเยอะ..  ต่อารมณ์ของภาพ.. ไม่ได้เปลี่ยนไปจากเดิมเบย..

....ตอบคำถาม..

ผมคิดว่า.. (ส่วนตัวนะ) อารมณ์นาง คล้ายๆ จินนี่อ่ะ.. เพราะช่วยให้ฝันของคนที่ขอ(เยิบ) เป็นจริงทุกเคส (จากตอน 2 มา) เหมือนจะต้องการ.. แต่ก็ไม่ได้แสดงออกชัดเจน.. (แนวซึน).. อาจไม่ตรงตามตัวเลือกที่ให้มานะครับ.. (หรือตรงหว่า..? 555+)

เอาเป็นว่า.. ดี ต่อ ใจ ขรั่บทั่น.. อยากเจอจัง ผู้หญิงแบบนี้ 555+

ขอบน้ำใจทั่นที่ สละเวลา แปลมาให้เสพ นะขรั่บ

ขอบคุณมากขรั่บทั่น

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

tigert2t

อ่านได้เรื่อยๆสนุกดีครับ ชอบแนวๆนี้ครับ ขอบคุณครับ

OmomokaO

ในชีวิตจะได้เจออาโมริจังในชีวิตจริงมั้ยน้าา
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

bannoknon

onzoul

xfreestylex

จากตอน 1-2 ว่า งง แล้ว 3 งงกว่าอีก

edit

คือสรุปนางชอบ แล้วไอ้คุณหนูก็ไม่ได้สนใจอะไร ขอกลับไปเอาที่บ้านก็พอ งี้หรอ?

eka1325

ตอบข้อสอง นางเอกอินโนเซ้น เพราะชอบแบบนี้นะ เห็นแบบนี้อยากมีบ้างจัง ผมเป็นพระเอกจัดทุกวันไม่มีเบื่อ ขอบคุณครับ

igodzini

ทำไมผมถึงคิดว่าข้อ 5 นะ จากตอนแรกที่พูดกับพระเอกอีกว่าครั้งแรกก็เป็นทุกคนแสดงว่าน่าจะเคยมาแล้ว

tamama

ผมว่าข้อ 2 นางเอกน่าจะทําชอบทําให้คนอื่นมีความสุข 5555 กุโลกสวยไปไหม ::Glad:: ::Glad::

CoolNook Thangsakul