ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เดือด" (EP.5)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 25, 2018, 03:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solosealer

สวัสดีครับ ท่านผู้แต่ง
ก่อนหน้านี้ 
ทางผมได้ติดตามผลงาน เรื่อง Wrath นี้จนจบตอนที่ 4 ในอีกเว็บครับ
ผมขออนุญาตติดตามผลงานต่อนะครับ

ผมเชื่อ ไอ้อากาศ มันต้องทำชัวอีกเยอะแน่ๆ

ntcomX

สิงห์ไม่น่าพลาดเลยเกือบตาย

รักแท้ ไม่มีจริง

ขึ้นชื่อว่าเมีย น่ากลัว และน่าปวดหัวที่สุด จัดให้หลับแหละถูกแล้ว

Korakot Tawaytibhongs

เริ่มมีบู๊มากขึ้นแล้ว ดีจัง

xvenomz

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลยครับ ทั้งบู๊บนเตียง และ ในสนาม  ผู้การนี่ก็ยังดวงดีได้เรื่อยๆ แต่ดีแล้วครับ จะได้ตามเสพย์เรื่องนี้นานๆ ครับ

nujane_dude

เป็นเรื่องราวที่สนุกมีหลายรสชาตมาก ชอบเรื่องนี้จริงๆ

tontonton

Ke2l3e2oS

เก่งแทบตาย กลัวเมียซะงั้น

jumbocm

น่าจะมีสาวๆมาเพิ่มอีกนะครับ
อิอิ

weem123

เป็นเรื่องราวที่สนุกมีหลายมีหลายรสชาติทั้งเสียวทั้งบู๊

Kris.

กำลังตึงเครียดอยู่ แต่พอถึงตอน ขณะที่คนอื่นกำลังเดินหมาก สิงห์ก็เดินหน้ากระแทกเอว ถึงกับหัวเราะเลยทีเดียว

อดุลย์ งาม

rotisaimai

เจอมนุษย์เมียเข้าไป พระเอกยังต้องเกรงใจ