ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เดือด" (EP.5)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 25, 2018, 03:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetalongtong

เอ๊ะแล้วอนันต์ล่ะหายไปไหน ขอบคุณครับ

Drug Two

หายไปนานเลย ทั้งบู้ทั้งบุ้นพยายามเข้าน่ะครับ นายสิง

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ฉากบู๊จุใจสุดๆ นายสิงห์น่าจะสามารถควบคุมพลังได้ดีกว่านี้  โหดแน่

llar

สุดท้ายไม่รู้ว่าหมอฟางจะอยู่กับสิงห์ได้มั้ย ต้องคอยมาห้ามตลอด คนร้ายอาจจะใช้หมอฟางมาเล่นงานสิงห์ก็ได้

samsung014

ขบวนการนี้ดูยิ่งใหญ่มาก จะล้มคงยากไม่น้อย สิงห์กับรองถวิลต้องร่วมมือกันซะแล้ว

ball55

มีทั้งฉากบู๊มันส์มาก ฉากxxx ก็เสียวไม่แพ้กัน ติดตามครับ

SilcenceKnight

สิงห์อย่างโหด แต่โดนหมายหัวแบบนี้จะรอดไหมนะ

forzakhan

ดีใจที่ได้อ่านต่อนะคะ
พบังของสิงห์แกร่งมาก สุดท้ายยังไงคงจัดการผู้ร้ายได้ง่ายๆอยู่ดี 'ยกเว้น' จะไปสู้กับตัวแทนคนอื่นๆ

larvi

ถึงกับลืมนอนาเพื่ออ่านตอนใหม่เลย ตัวใหญ่ไม่น่าหนีรอดได้เลย

autsawin sathitwat

ผมลุ้นหนักเฉพาะตอนขึ้นเตียง ::Bloody::

darkwingzzz

ตอนจบน่าจะมีสองแบบคือล้างบางหมด
ไม่ก็ฉันแพ้ทางคนอย่างเธอแล้วเลิกแกแค้น 555
ยังไงก็แล้วแต่รอภาค lust ครับ เหอๆๆๆ

jachal

ตัวการหนีไป สิงห์จะจับได้หรือไม่น๊า

yak7384

grozothe

ตอนนี้เขียนนานแล้วใช่ไหมครับ ดูจากแต่ละข่าว

ถ้าเพิ่งเขียนช่วงนี้น่าจะเป็นป้ามือขวาน หรือหวย 30 ล้านแทน 😆😆

plumkin

ถึงจะหายไปนาน แต่ขอแค่อย่าจากหายไปก็พอ ขอบคุณที่ยังมาลงให้ตามติดต่อไปเรื่อยๆ