ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เดือด" (EP.5)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 25, 2018, 03:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itschelsea11

โหด เหี้ยม สมกับเป็นซาตารจริงๆ

Man_On_The_Moon

หายไปนานเลยครับ ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

hunterkung

จัดเมียจนสลบ อย่าลืมพวกนี้ก็หนักๆๆนะ

petergg

เอาซะยิ่งใหญ่อลังการเลยนะท่าน ระเบิดเต่า เผากระท่อม ขอให้นายสิงห์จัดการให้หมดเลยนะท่าน
อะไรกันครับเนี่ย

Tum241

สิงเตอเหตุการแบบนี้ท่าจะลำบากแล้ว

treemiles

วิธีนี้ดีจริงๆ จัดการให้สลบก่อน แล้วออกไปทำงาน ไอเดียดีได้เสียว อิอิ

po3821

สิงห์น่าจะใช้พลังของซาตานให้เต็มที่กว่านี้นะ เจ้านรกน่าจะมีพลังทำลายล้างได้มากกว่านี้เพียงแต่สิงห์ยังกั๊กอยู่ ถ้าจะเล่นงานศัตรูก็น่าจะให้สุดๆหน่อย กวาดให้ราบเลย ส่วนคนที่โดนหมายหัวนี่ยังไงก็ไม่น่ารอดนะ ความเห็นส่วนตัวครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนี้นะครับ

...... +1money

Kacey Chase

สิงห์ก็เหอะ  ขนาดนี้ก็ยังต้องเกลียมัวอ่ะนะ  อุอุ

nnsanook123

ชอบครับเรื่องนี้ หายไปนาน พอโผล่มาก็รีบเข้าไปอ่านเลย  ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

cannavaro

กลับมาถึงบ้าน สงสัยสิงห์คงชะตาขาดเป็นแน่งานนี้

รักโลก รักไทย

สิงห์ทำใช้วิธทำให้ฟางไม่สนใจเรื่องตัวเองได้แบบแปลก สรุปหาผุ้การอนันต์เจอมั๊ยเนี่ย

leonado54

มีพลังเยอะ แต่ดันกลัวเมีย555

biggiggog

ศัตรูน่ากลัวกว่าที่คิดไว้
ยังไงก็ต้องกำจัดข้อผิดพลาดก่อน
::YarKK::
ขอบคุณมากๆครับ

therasak

ทั้งบู๊ทั้งบั๊ม เหนื่อยนะสิงห์ แต่ที่เหนื่อยสุด ๆ คือ ผู้เขียน หายไปนานเลย เอาใจช่วยให้ฟื้นฟูลมปราณโดยเร็วนะครับ

sarozzero

เดาว่าสิงห์จะเดินหน้าล้างแค้นตามแผน และหมอฟางก็จะรู้เรื่องทั้งหมดจากนั้นก็จะขอให้สิงห์หยุดล้างแค้น แต่สิงห์ไม่ยอมหมอฟาง
ก็เลยขอเลิก ตอนจบก็อาจจะต้องไปช่วยหมอฟางที่ฐานใหญ่ของ
ศัตรูไปพร้อมกับการลงมือครั้งสุดท้าย   หลังจากจัดการเรียบร้อย
หมอฟางจะยอมคืนดี เพราะจะเริ่มยอมรับว่าบางครั้งอาจต้องใช้
วิธีนอกกฎหมายบ้าง และเพราะรักสิงห์มากด้วย
ส่วนถ้าเจอผู้มีพลัง วิธีรับมือก็ต้องเป็นผู้มีพลังด้วยเหมือนกัน หรือ
หนีให้ไกลที่สุด

...........+2 money สร้างสรรๆมีส่วนร่วม ดีๆ ::Ahoo::