ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เดือด" (EP.5)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 25, 2018, 03:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mamotaro Musashi

การวางพล้อตได้เรียงลำดับได้ดีมากครับ ถึงแม้จะมาช้า แต่มีคุณภาพครับ

boong

โห ทำไมซาตานตนนี้ดูโหดกว่าทุกตนเลย

chanky2007

รอฉากบู๊มานาน และรอเรื่องนี้นานเหมือนกันครับ
เอาใจช่วยสิงห์เต็มที่ ถึงจะมีพลังแต่ก็ไม่ได้มองข้ามคนรอบตัว ยังคงมีน้ำใจ
ซาตานจะทำให้เขาเปลี่ยนแปลงไปได้หรือเปล่า รอติดตามตอนต่อไปครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Mr.D

เนื้อเรื่องยังเข้มข้ม บรรยายได้ดีน่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

Taddsza

สนุกมากเลยครับ เดาไม่ออกเลยว่าสิงจะทำไงต่อไปครับ

Anant Be

ขอบคุณไรท์เตอร์สำหรับตอนใหม่นะครับ
ดูจากทรงตอนนี้ สิงห์ น่าจะโดนตลบหลังแน่ เพราะเหมือนกับ จะมีคนรู้แผนในครั้งนี้ ไม่งัน อนันท์ ไม่หนีไปได้ง่ายๆหรอก

dryice32

บู๊ได้แบบสะใจมากครับ ติดตามต่อครับผม

warunnop

จัดคุณหมอสาว ให้สลบคาเตียง สุดยอดจริงๆครับ

crazylex

Anadrid

สิงห์ต้องเอาคืนตัวการใหญ่ให้ได้นะ

ziggy2

::Glad:: หายไปนานมากนึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว  ว่าแต่เหมือนจะกลัวๆภรรยา นะครับ 555

bigomnoi

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่หายไปนานและคิดถึงมากครับ ขอเป็นกำลังใจให้คนเขียนนะ

nbsrk

ชอบมากแนวนี้ โหด ดิบ เถื่อน ทนด้วย ชอบมาก

Playwill Playwill

ยังน่าติดตามเหมือนทุกๆตอนครับ

•====================================•
1/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 1/3/2561 ~1/9/2561 }

•===============================================•

panya kaimookdee

เป็นวิธีการหนีเมียทำธุระที่สุดจริงๆ