ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 9

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 01, 2018, 05:21:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilmanamon

น่าติดตามอ่านแล้วมีลุ้นเป็นฮาเร็มด้วย
::Me?::

dwarf

ขอบคุณครับ..น้องจอยติดใจลุงหนาน..แล้วถ้าหากตกมาอยู่กับแก็งส์ จะเป็นอย่างไรนะ

อันนพ เมฆหมอก

ถ้าจะรับเยอะขนาดนี้ก็ไม่ไหวทำใจไม่ได้ ขอแบบมาทีละคนก็ยังพอจะทนได้สะเทือนใจ

hunterkung

เจอลุงล้างหน้าตอนตื่น ติดใจเลย

097898117

จอยไปไม่รอดแล้ว ว่าแต่ยังมีคนรอเคลมอีกเพียบเลยสิเนี้ย

thesee

thunder.357

สงสัยน้องจอยจะได้หลายผัวแน่เลยอ่ะ 55555
ขอบคุณสำหรับงานเขียนดีๆ ครับ 

1015up

ยังไม่ทันไรถูกซ้ำซะแล้ว จะไหวไหมครับเนี่ยะ

Rutt Non

หนูจอยจะเสร็จคนอื่นต่อจากลุงหนานไหม ลุ้นๆ

bammeister

gokuon

หนูจอยได้เข้าสู่ด้านมืดแล้ว ว้าว

NeungSss

เป็นห่วงหนูจอย ว่าจะได้ไปเป็นทาสกามให้บุคคลนิรนามในตอนท้าย 

kunpra

คุณหนูจอยจะต้องผ่านสงครามเสียวไปอีกนาน ลุงหนานสบายเลย

smuity

น้องจอยต่อไปจะโดนอะไรบ้างนะนอกจากลุงหนานยังมีคนจ้องอีกเพียบ

arsenyo

แก๊งค์ชายหิ่นที่ไหนนี่ น้องจอยจะรอดไหมหนอ ลุงหนานอย่าไปยอมนะ