ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 23 - 1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 06, 2018, 11:48:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

่jk_th_3710

ตอนแรกนึกว่าครูโจ้จะเป็นเมียงูอีท่าไหนน้อ แล้วไปเสร็จครูใหญ่เป็นรายแรกแทน ดูทรงแล้วจะเสร็จครูใหญ่แบบสมบูรณ์ รึเสร็จแบบหวิดๆแบบจะเสร็จไม่เสร็จให้เราลุ้น รอลุ้นอยู่เลยฮะ

pssbr

Inwjaja

hanabombam

ดวงครูเสือจะได้ชิมเหยื่อจากในเมือง เจอแบบนี้ต้องจัดให้หนัก

upperbound

ชีวิต อ.โจ้ นี่จะมีปลายทางอย่างไรน่าลุ้นมากๆ

swss2511

iammaa

Tum241

หนีงูมาป่ะครูก็เสร็จครูนี้แหละ ขอบคถณครับ

sultant

noomth

attawit2524

bigpooh

ครูโจ้หนีงูมา เจอเสือขย้ำ ซะแล้ว ยังงี้จะรอดไหมเนี่ย เรื่องมีให้ลุ้นน่าติดตามตลอดเลยน่ะครับ สุดยอดไปเลย Thanks ครับสำหรับเรื่องสนุกๆ

SaintR

peddo

เสียงแปลกๆนะครับ ดังตุ๊บตั๊บไม่ใช่ ตับๆ ครูเสือจะสิ้นลายหรือเปล่าถ้าเจอครูสาว ลีลาสู้ภารโรงไม่ได้นี่อายนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

jackalza