ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 23 - 1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 06, 2018, 11:48:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamenraider

งูตัวร้าย รัดซะติดแน่นเลย ครูโจ้จะหลุดพ้นมั้ย

therasak

มีภาษาต่างดาวด้วย อ่านไม่ออกเลย แถมเสียงฟู่ ๆ ฟ่อ ๆ ซู่ ๆ ซ่า ๆ สนุกสนามกันใหญ่นะตัวละครทั้งหลาย

por774

Kiewmhoo

ขอบคุณมากครับ

•====================================•
10/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน เมษายน 30, 2017

ปลดมาก็ยังไม่สนใจกติกา ไม่ปรับเปลี่ยนงั้นแบบนี้ง่ายกว่า แบนถาวร{ 10/3/2561   }

•===============================================•

bannoknon

C-Master

surway2532

แว็บแรกก้อนึกว่าจะโดนงูรัดซะแร้ว แต่สุดท้ายก้อมาเจองูครูใหญ่อยุ่ดีไม่รุ้จะรอดจากงูตัวนี้รึป่าว

napakon

funkyman

หนีงู มาปะกับเสือเถ้า ครูโจ้ของเรา ไม่รอดแน่ๆงานนี้

aquaracer

tonnextgen

naitoom

หนีงูเหลือม ปะจักษ์หยู๋ (จู๋ยักษ์) เสียงร้อง ฟู้ๆๆๆๆ ทั้งตอนเลย

may_290607908

หนีงูมาเจองูอีกอันนึงสบายผู้ใหญ่เสือเลยครับ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ ครูโจ้จะโดนเสือดำกินแล้ว 555 น่าจะกินไม่เหลือแน่