ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Swanzz

ทำแบบนี้็ก็ได้หรออ อยากจะเป็นวิญานเลยถ้าได้ทำแบบนี่

gogopopo2

thegift52

zaong345

อยากเป็นวิญญาณบ้างเลยถ้าทำแบบนี้ได้

therasak

เต้าโครงเรื่องน่าสนใจครับ อะไรคือเครื่องผูกมัดให้ไปเกิดไม่ได้กันแน่ ผู้หญิง sex  หรือ เรื่องอื่น สนุกครับได้ลุ้น

Sombat Jarernchon

fronk

มันดีหรือไม่ดีเนี่ย ได้มีอะไรกับคนที่ชอบ แต่ไม่มีชีวิต

Rangsan Timshel Sirichai

ไปที่ชอบๆชอบนะ ก็เลยไปไหนไม่รอด อยู่ที่นี่แหละ

shevchenko55

เรื่องนี้อยากให้มีซัก10ตอน ชอบลายเส้นแบบนี้ พระเอกเราจะได้เหมาทั้งคลาส 555

kitmer01

(จิ๋ว)

....ฉุดรั้งกันและกันไว้ ....

ใครฉุดใคร กันแน่น๊า..

บังเอิญจริงๆ ผีลามก ::Ajark::

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

crisisx

Xkp gamer

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แอบลุ้นตอนจบต้องเศร้าแน่ๆ

nagatobimaru

จัดให้แบบนี้กะดีสิครับ ได้จัดเต็มๅ เลย ถ้าแตะต้องได้แต่มองไม่เห็นจะสุโคล่ยกว่านี้นะ

zerost

โครงเรื่องน่าสนใจครับ ตอนจบคงเศร้าแน่ๆ