ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saladpuk

เหตุการณ์เหมือนจริงมาก อ่านแล้วสะท้อนตัวเองเลย

pk170

beeminho

มาปฐมบทด้วยแนวแอบรักเพื่อน จะมหวังมั้ยเนี่ย แต่ที่แน่ๆ นกต้องเสร็จแน่นอน

tetete

รักกันก็ควรบอกกันดีกว่าปล่อยให้หมาคาบไปแดก

wattana2015

และแล้วเพื่อนกันก็จะได้กินตับเพื่อนรึปล่าวนะ ถ้าไม่กล้าเดี๋ยวหนูนกไปให้คนอื่นกินตับต่อนะ พระเอกสู้ๆหน่อย 555+

chaipron namtapee

อ่านแล้วนึกถึงช่วงเวลาที่ไปแอบรักเพื่อนไม่กล้าบอกเค้าจริงๆ มันทรมานมากๆเลยโดนใจมากเลย

olemantu

ขนาดเรื่องสั้น ๆ ยังมี mv  ประกอบด้วย  ถือว่าหัวใจมีแต่ดนตรีจริง ๆนะนี่...

Theone Blast

xonly-1786

ขอบคุณครับ รักกันก็ควรรีบๆ บอกนะครับ อย่าให้เวลาผ่านไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จะสมหวังหรือผิดหวังก็ช่าง แต่การได้แสดงออกให้คนที่เรารักได้รู้ความในใจของเรา ก็ยังดีกว่าไม่ได้บอกให้เธอรู้....

ryu

บรรยายได้ถึงความรักที่แอบเก็บไว้เต็มหัวใจจริงๆ

VanessaStratos

Thanatouch MAN

123199