ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

win2506

jakrasri

จั่วหัวไว้ว่าเรื่องสั้นตอนเดียวจบ
เสียดายเลย ติดตามและเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

nutdonut

ขอบคุณมากครับ พระเอกย่ามใจไปจริงๆ เป็นผมนะไม่นกหรอกนก 5555

pfrankz

พระเอกๆม่น่าประมาทแย่งนกกลับมาให้ได้

xtazy

ถ้าใจสื่อถึง รหัสจะแปลได้ แต่ถ้าคนไม่มีใจ พูดไปก็ไม่ได้ยิน

13doom

บทสรุปของนกคือใครครับ เป็นปริศนาอีกล่ะ

swss2511

ถ้าใจไม่กล้าก็ได้แต่คอยผิดหวังช้ำใจอย่างเดียว

hanabombam

สมกับเป็นเด็กเรียนรำจริงๆ บอกความในใจด้วยท่ารำ สุดยอด

fantastica

เป็นเรื่องแรกที่ไม่มีคุณไสยหรือเปล่านะ แนวนี้ก็แต่งได้ดีเช่นเดิมนะครับ

sokarun999

ลองอ่านดูแล้ว  เป็นผลงานที่น่าติดตามในแบบมินิ  สั้นแต่ได้เรื่องราวดี

somc217

ถ้าไม่กล้ายื้อยุดมาให้ตัวเอง ก็คงจะต้องเป็นเพียงพ่อพระ หรือมดแดงแฝงพวงมะม่วงตลอดไป
ขอบคุณมากครับ

yon0548

แนวเพื่อนแอบรักเพื่อนช่วงนี้ไม่ค่อยได้อ่านน่าติดตามมากครับ

เจนณรงค์ หอมหวล

จะเป็นแฟนเก่าหรือเราที่เป็นเพื่อนสนิด 
นกจะเลือกใคร

oshiris

นกจะเลือกใครล่ะทีนี้

น่าติดตามจริงๆครับ

liverbird

ฝ่ายหนึ่งมีแต่ความไม่สบายใจเศร้าใจ อีกฝ่ายมีแต่ความสบายใจ นกจะตัดสินใจแบบนี้ไหมนะ