ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bkambang

เรื่องใหม่ของท่าน joker 
จะเกี่ยวพันกับเรื่องอื่นไหมครับนิ

Jou Mushi

สู้เพื่อเอา นก กลับมาแต่จะนกมั้ยต้องติดตาม แต่เรื่องแอบมีเชื่อมโยงรึเปล่านะ

Kacey Chase

spr566

ความรักของเด็กวิทยาลัยนาฏศิลป์นะ ขอเดาครับ

mild1994

ทั้งเรื่องกะเพลงนี่เข้ากะชีวิตผมมากครับ

aioros13

แนวใหม่ มีรำด้วย แปลกดีครับ น่าสนใจ ขอบคุณครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gritkin

ต้องจีบให้ติดนะ แห้วเเล้วเเห้วยาวเเน่ๆเลย

sarawoot1234567

ยังไม่เคยอ่านแนวนี้เลยครับ น่าสนใจมากครับ แล้วสรุปนกจะเลือกใครกัน

phozis

โว้ท่านโจ๊กแต่งเรื่องรูปแบบใหม่ซะด้วย ::Shy:: ::Shy::
แนวเรื่องต่างจากที่ท่านเคยแต่งมาเยอะเลยทีเดียว
สงสัยต้องติดตามแล้วว่านกจะจบยังไงและกับใครซะแล้วสิ ::DookDig:: ::DookDig::

jjgreat

samwai

เปิดหัวเรื่องดราม่าจัดจ้านสุดๆเลยครับ อยากรู้ว่าตอบจบจะมีหักมุมไปมาไหม