ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ นาฏกรรมแห่งรัก

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 09, 2018, 02:34:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

yu_ei

มีการแฝงความหมายผ่านท่ารำด้วย 
"โอว่าใจเจ้าเอย ไม่เคยลืมเลือนรักเก่า"

ขอบคุณไร้ท์ครับ นึกถึงเรื่องเก่าๆเหมือนกัน

eternal6969

ultrasonic

งานนี้พระเอกมีหนาว  ::Cold::
อาจจะกลายเป็นเพื่อนนางเอกแทน  ::HoHo::

Aiden

พี่โจ๊กมาแล้ว ขอเรื่องยาวอีกก้ดีพี่ ติดตามทุกเรื้องฮะ

Nithiwit Sakfan

กว่าจะรู้ตัวรู้ใจตนเองนะแต่ก็เอาใจช่วย

3kkkk5j

จัดการสอยไปอย่าให้เสีย น้องนกคางเหลืองแน่

Tom525218

ถ้ารักเค้าขนาดนี้ทำไมไม่บอกเค้าไปตรงๆละครับ จะเก็บไว้ทำไมละ ถ้าเค้าไม่รัก จะได้ถอนตัวออกมา ขอบคุณมากครับ

shopper

เหตุการณ์แบบนี้ ออกได้ทั้งสองอย่าง ไม่ได้แฟน ก็เสียเพื่อนไปเลย อยากรู้ว่านกจะเลือกแบบไหน

MAC

โอ้โหมีการส่งรหัสแบบใหม่ด้วย (สงสัยผมต้องไปเรียนรู้บ้างแล้วครับ) เวลาส่งชิก ::Shy::

akeco

งานเขียนของท่านjoker socool แต่ละงานมีเนื้อหาดี สำนวนก็ดีเหมือนอ่านหนังสือเงย ผมชอบมาก ขอให้มีผลงานใหม่เรื่อยๆนะครับ

popeye

เคยมีแบบนี้เหมือนกัน แอบรักเพื่อนสนิท 

animaru17

teenee4you

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ 
หวังว่านกจะไม่เป็นอย่างที่คิดนะ ลุ้นๆๆๆ

biggiggog

มาแนวนี้ สงสัยพระเอกคงแห้ว
นึกถึงเพลง ถึงร้ายก็รัก
ขอบคุณมากๆครับ