ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

nonnon

1 ครับ เก็บกินยาว ๆ ส่วนข้อ 2 ไว้เป็นงานเสริมก็ได้

forzakhan

2 ค่ะ ช่วงนี้แนวคนสวยกับหนุ่มใช้แรงงานผู้ต้อยต่ำมีเยอะแล้ว และเล่นหนังมันได้เจออะไรเยอะดีค่ะ

pikachu

โหวต 2  แต่ให้ลุงแดงแกไปแสดงด้วย  แกจะหน้ามืด แอบเอามั้ยครับ 5555

suriyamahajit

ชอบลุงใหญ่น่าจะใหญ่สมชื่อคงมีอะไรในสวนทำอีกเยอะตื่นเต้นดี แล้วก็ค่อยเล่นหนังต่ออีกทีเบอร์ 1ครับ

biggiggog

2 ครับ
ถ่ายหนังRอารมย์มันค่อยๆขึ้น บิ้วท์ดีครับ
ขอบคุณมากๆครับ

zonyadoga

โหวต 2 ครับ หนังอาร์ มีทั้งพระเอก ทั้งผู้ร้าย แล้วพลิกได้หลายบท หลายฉาก อาจมีโกอินเตอร์ด้วย น่าจะหลากหลายดีครับ

apichart nakowong

1 ครับแบบให้ภาโชว์ แล้วให้ลุงชักว่าว จากนั้นให้แอบถ่ายลุงไว้เป็นแนวเรทอาร์ แบบให้ลุงแสดงด้วย เอ๊ะยังไง เริ่มงงสับสนอยากได้ทั้งสองอย่าง ::Hunger::

doxswing

1 เพราะคิดว่าลุงใหญ่อยู่ใกล้ๆ น่าจะได้ภาก่อน ครับ และ ภาอาจจะสงสาร ลุงใหญ่อยู่ก็ได้

pukky140213

1.ครับอยากให้ลุงใหญ่แอบได้ภาโดยที่แฟนรู้แบบนิดๆคิดว่าไม่มีอะไรกัน จนภาติดใจ

facebeer

ใจจริงอยากเห็นทั้ง2ทาง555 โหวตเจ้านายดีกว่าครับ

Pong Sak

น่าสนใจทั้งคู่เลยครับลือกไม่ถูกจริงๆ

SaintR

โหวต 1 ครับ
เริ่มจากใกล้ตัวก่อนนี่แหละ
ค่อยๆ ปูทางไป

pfrankz

tjnet

โหวต1 ก่อนครับ เดี๋ยวสองค่อยตามมาทีหลัง

olemantu

เป็นแนวทางของคนเขียนที่ดี สำหรับคนอ่านบางคนทีชอบอ่าน อย่างเดียวไม่สนใจภาพที่ไม่ใช้เสรอมจินตนาการ ซึ่งส่วนมากจะไม่ค่อยเกี่ยวข้องเท่าไหร่