ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

john carter

ชอบให้ภาไปแสดงหนังดีกว่าครับ น่าจะเสียวกว่า

Tripple M

Plot เรื่องน่าสนใจ ลองดูว่าจะจบอย่างไร

dreamice

ผม ชอบแนวลุ้นๆ แบบ นี้ครับ  กด 1 รัวๆๆ

surfaced

oshiris

โหวต2ครับ

อยากอ่านเเนวเมียโดนเสียบจริงๆเเต่ผัวไม่รู้

Debaker Singlek

1ครับ จะได้รู้ว่าใหญ่สมชื่อป่าว และชอบแนวคนแก่กับเด็กสาวๆๆ

กฤษฎา รับไทร

โหวต1ครับขอบลุงใหญ่น่าจะเอามันแน่

pingpingnarak

Reiji

โหวต 2 น่าจะโดนทั้งพี่โต๊ะและก็นักแสดงคนอื่นๆๆ

jjhj1988

โหวต 2 คับ
เพราะถ้าได้ลุงใหญ่อาจมีผัวเพิ่มแค่คนเดียว แต่ถ้าเล่นหนังนี่อาจมีผัวเพิ่มได้ทีเดียวหลายๆ คน 5555+

darkangel

เล่นหนังโดนเสียบจริงแน่ เอาลุงใหญ่ดีกว่า

Wasan Sri

โหวด 2 ครับ สร้างเสริมประสบการณ์ดีครับ

ทศพล พงา์วัตร์

1 ครับ อยากให้คนแก่ล่อกับเด็กสาวงมันควยแกแน่ๆเลย

hanabombam

1 เก็บไว้กินกันกับลุงดีกว่า ถ้าเบื่อค่อยลุกมาถ่ายก็ได้ สวยอย่างดี มาถ่ายทีหลังก็เอาอยู่แล้ว ::HoHo::

Peera canalitartis

โหวต 1 ค้าบบ สงสารลุง ลุงแก่แร้ววว ให้ลุงก่อนนน  ::WooWoo::