ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

nicky1976

2 น่าตื่นเต้นกว่า ได้ยืนดู ลุ้นโดนจริง

anupan_2764

ผมโหวต​ ข้อ​2​ ไปแล้วนะครับคืออยากอ่านเรื่องแนวข้อ2​ เพราะแนวในข้อ1​ อ่านบ่อยแล้วอยากอ่านแนวอื่นบ้าง​ แต่ถ้าผลโหวตเปนแบบไหนก็จะตามอ่านต่อไปครับ

wsm.th

จริงๆ ก็ทำมาหากินในส่วนตัวเองให้ดีที่สุดนะ

teerawatc

ข้อ 1. ก่อนครับ เพิ่งเริ่มต้นเรื่องลองให้ลุงใหญ่จัการคนเดียวก่อน   หลังจากนั้นค่อยเพิ่มสเกลเป็นถ่ายหนัง r เพราะถ่ายหนังตัวละครเยอะ

ค่อยๆเพิ่มฉาก เพิ่มตัวละคร เนื้อเรื่องจะน่าลุ้นน่าติดตามกว่าครับ

ยังรอติดตามผลงานเก่าของไรท์เตอร์อยู่นะครับ โชคชะตากามรมณ์เขียนได้ดีจบได้ดี เหลือคดีพิศวาสมีต่อไหมครับเรื่องนี้ก็ผูกปมได้ดี อยากอ่านต่อ..

..................................+2 money
ดีงามคอมเมน สร้างสรรมีพูดคุยกับไรต์ เยี่ยมๆ..

Maikeet Fai

xxxboyz

Man_On_The_Moon

อยากได้ทั้ง2อันเลยครับ แบบว่าโลภครับ อันไหนก็น่าจะเสียวสะท้านคนอ่านทั้งคู่

pie2008

ผมเลือก 2 ให้ลงใหญ่กับภาเล่นด้วยกัน

kungtuey

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากเลยครับ สาวพริตตี้เงินล้าน

Narakja Naka

ลุงใหญ่ครับ ผมชอบแบบลุงแก่ๆใหญ่ๆ เอาเเบบเน้นๆสุดยอด แค่คิดน้ำน้ำเอกก็เดินครับ  

dujimak

moodumhero

โหวต2ครับชอบแนวแอบๆน่าตื่นเต้นดีครับ

zeedsad

civil2

1 ครับ แบ่งลุงใหญ่ดีกว่าครับ ส่งไปเล่นหนังอาร์อันตรายกว่าเยอะ

xmen7650