ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

swss2511

ได้ขนาดนี้แล้วลุงใหญ่คงไม่หยุดแค่ถู

darthvader

จะเริ่มเข้าสู่ด้านมืด ชอบเห็นเมียมีอะไรกับคนอื่นแน่ ๆ

somc217

ผมเลือก ปล่อยให้ลุงใหญ่ถูไถต่อไปเถอะ เพราะคุณภากำลังมันส์เชียว
ขอบคุณครับ

por774

ให้ลุงแกทำตามใจต้องการเถอะครับ เราแอบดูได้อารมณ์ครับเชื่อเหอะผมลองมาแล้ว

nujane_dude

1 ครับ ปล่อยลุงใหญ่ แกมีความสุขเถอะน้องภาถ้าจะชอบด้วย

neoglaradar

ตามเข้ามาจากตอนที่ 3 ครับผม
กำลังคิดอยู่ว่า ถ้ามาโหวตจะเป็นยังไง
แหม ได้ดูคะแนนแล้ว เราต่างเห็นพ้องต้องกันจริงๆครับ 5555

hnarii

::Glad::ให้ลุงได้จัดสักหน่อย ถือว่าทำบุญทำทาน

asdf4321

โดนถูต่อไปไม่นานโดนเสียบแน่ๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

rotisaimai

rimwarin

1.ซิครับปล่อยให้ลุงใหญ่ทำต่อไป สงสารคนแก่อดอยากมานาน

nani17

ผมมาเจอช้าไปน่าเสียดาย อยากที่จะมีส่วนร่วมกับทางเจ้าของเรื่องมากกว่านี้

bimmer

1ครับหลายๆคนก็คงตอบข้อนี้ก็เลยมาขนาดนี้แล้วอย่าถอยเลยครับ

tulatula

man88

emuzang

คงต้องปล่อยลุงใหญ่ไปก่อนละน่ะ