ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

hanabombam

1 ครับ ปล่อยมาถึงขนาดนี้แล้ว ให้ลุงแกต่อให่เสร็จเถอะ ได้บุญดีครับ

cyborg0011

1 ครับ ....ปล่อยทุกอย่างให้ดำเนินไปตามครรลอง

review1972

เลือกข้อ1ครับ เพราะว่าปล่อยมาจนถึงขนาดนี้แล้วก็ทำตามที่ใจต้องการเลยครับ

boomm06

ใจเขาใจเราครับ เป็นได้ทั้งสองอย่าง ผมเลือกข้อ 2 ครับ

review1972

ฝากถามถึงโชคชะตา กามารมณ์ ในเวปนี้ด้วยครับ ส่วนท้ายๆขาดหายไปเสียดายมากครับ ชอบเรื่องนี้มากๆ อยากอ่านแบบสมบูรณ์มากครับ

ppptttmmm

heroman

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ

beeract0

1 ครับ ให้ถูอย่างเดียวครับ ยังไม่ให้เอาเข้า

array

1ให้ลุงใหญ่ทดสอบตามชื่อแกเลย

Tripple M

springer95

ข้อ 1 ครับท่าน ได้อารมณ์มาก ไหนๆก็มาถึงนี่แล้วจะให้คุณสามีบุกเข้าไป ก็น่าสงสารลุงแกนะครับ ::Shy::

jackky jackky

ให้ลุงใหญ่ดูแลหน่อกล้วยแล้วให้ดูแลหน่อแ_ดของภาไปด้วยอีกแรง

pukky140213

1.แต่อยากให้ลุงแกอดรอบนี้ไปหาโอกาสเอาใหม่ครั้งหน้า

ponggunyuki2527

แหม ได้ทีเอาใหญ่เลยนะลุ่งนี้

rewind99

ข้อ1 ครับ ปล่อยลุงแกทำแต่แล้วมาลถ้นเอาที่หลัง