ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

facebeer

โอ้ย มันจะขัดใจหน่อยๆ แต่ ช่วยภาดิ555

llar

1 ครับมาถึงขั้นนี้แล้ว อย่าหยุดเลย

aisieo

Alan

ทำต่อไปเถอะ แต่ขัดจังหวะก่อนเสียบให้ได้

aisieo

noomxxx

2 ครับ ร้องสุดเสียงไปก่อน แล้วรอวันหลังค่อยแกล้งยอมให้ลุงอีกที

nananews

dreamice

โอ๊ยย ลุ้น  เล่น เอา2 ออฟชั่นมาผสม กันเลย สุดยอดมาก

J keeper

เลือก1  ชื่นชอบแนวแอบครับ  ขอให้ภาได้ขอให้ภาโดน

dome704

eden2313

ปล่อยให้ลุงเขามีความสุขเล็กๆน้อยๆนะครับ

pikachu

1. ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว  เอาเถอะครับ   แล้วว่ากันใหม่  555

uuuxxx

ให้ตกใจ หยุดไว้ก่อน. เรียกดังๆ คราวหน้ามาดูแผน. ลุงอีก. จะมามุขไหน

Man_On_The_Moon

ปล่อยให้แกทำต่อไปเลยครับ จะได้เสียวกันทั้งน้องภาและผู้อ่าน

teenee4you

1 ไหนก็ลองซ้อม กับลุงไปก่อน้วลาเล่นหนัง R จะได้ชิน