ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

รักแท้ ไม่มีจริง

เอา 1 ก่อน แต่จิงๆ ทำออกมาทั้ง 2 แบบ ก้อน่าจะมีคนอ่านเยอะนะ

Punyawut Sansurin

1 เลยค้าบ ให้ลุงทำหนูภาเพลินๆจนติดใจกันไปเลยดีกว่า งานนี้จะได้ดูกันยาวๆ

nicky1976

1 ปล่อยให้ลุงถู จะได้รู้ว่าภาจะสมยอมโดยเต็มใจมั้ย

Tea Tae

palladium

หมวดศรี สิทธิ

ผมชอบแนวเมียโดนคนอื่นเอาแบบนี้ล่ะคับ ตามต่อคับ

Phoowadol

1มาถึงขนาดนี้แล้ว ก็ต้องไปให้สุดด้ามเลย เอ้ย! สุดทาง ลุ้นจริงๆ

Pong Sak

hellboy666

1 ไปต่อกันยาวๆ เลย แค่คิดภาพน้องภา(คนนั้น) โดนแบบนี้นี่ผมเคลิ้มเลยยยย!

pamaaeng

ปล่อยให้เสียบง่ายๆ ก็ไม่มันส์นะซิ
ให้ลุงใหญ่ หื่น เยอะๆ

เลือกข้อ 2 โดยพลัน ...

nonnon

ข้อ 1 ครับ
ผ่อนสายเบ็ดก่อน แล้วค่อย ๆ หมุนรอกตอนปลาอ่อนแรง
อย่าห้ามแบบจับได้ ต้องแบบบังเอิญขัดจังหวะ

yoot2499x

735680

โอยเสียวสุดๆครับ..ตัดจบได้ค้างมาก..มาต่อไวๆนะครับ อยากเห็นภาโดนของใหญ่ ของลุงใหญ่ครับ

teerawatc

ข้อ 2 ครับ เนื้อเรื่องต้นเรื่องดำเนินมาได้ดี เสียงตอบรับเยอะทั้งเวปนี้และ เวปswg

อยากให้ค่อยๆ เป็นค่อยไป ให้ลุงพลาดช่วงนี้ก่อน แล้วภาไปเสียท่าทีหลังให้โดยพระเอกไม่รู้เห็น เนื้อเรื่องน่าจะเข้มข้นดี

ผลงานใน ธันวลัย เข้าไปติดตามแล้วครับ เขียนได้สนุกน่าติดตามดีทีเดียว

Top28387

1 ด้วยคับผม ปล่อยทำต่อเลยคับผม ไม่ต้องสืบ แนวนี้ใช่เลยคับ