ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

hiroshi123

thmaysa2016

suunnid

1 เพราะดูภาเเล้วได้อารม เงี่ยนสองเท่า

biggiggog

1 ครับ
มาถึงขนาดนี้แล้ว
ไม่ได้สงสารตาลุงอะไรนั่นหรอก
สงสารคนอ่านอย่างเราๆนี่แหละ
มันจะอัดอั้น และค้างคา ::Oops::
ขอบคุณมากๆครับ

zonyadoga

1 ครับ อย่าให้ขาดตอนครับ น้องภาต้องเจอของใหญ่ครับ

funkypunk

ผมขอเลือก 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา  อาจต่างกับคนอื่น แต่มองว่าเร็วไปที่จะยอม น่าจะมีการค่อยๆสร้างเหตุการณ์ให้ตื่นเต้นทีละนิด  ::Ahh:: ::Glad::

xmen7650

bosshii

1. ครับตื่นเต้นดีเจอคนที่ไม่ใช่ผัวมาทำถ้ามาห้ามก็ไม่ตื่นเต้นสิ

dataman555

อย่าขาดตอนครับ ลุงครับ จัดเน้นๆ

john carter

โอ้โห สุดยอดเลยครับ ผมนี่ขึ้นตามทันทีเลยครับ ::YehYeh::

tantawanjames

1 ให้ลุงแกได้มีความสุขกับสาวสวยซักหน่อย

wuthikhai.dunk

1 ปล่อยให้ลุงมีความสุขเหอะ เอาใจช่วยลุง

arsenyo

ปล่อยลุงใหญ่จัดการไปเลยครับผม สงสารแกนะ

jabrant

ต้องข้อ 1 แน่นอน ลุงมาไกลขนาดนี้แล้ว ให้ลุงเค้าได้สมหวังเถอะ  ::Fighto:: ::Fighto::

Thitima OU

อยากจะเข้าไปช่วยมากกว่าง่ะข้อ2 ครับ