ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

a4525

blackjack

::YehYeh:: ปล่อยให้แกทำไปเถอะครับ อยากรู้ว่าแฟนคุณจะติดใจลุงแกมั้ยจะมีแอบเอากันอีกเปล่าตอนคุณเผลอ อิอิ

diaby

1 แน่นอน มาขนาดนี้แล้ว จะได้สุขสมกันทุกคน

civil2

2 ฮะ หวง เอ๊ย ไม่ใช่ ให้มันยากๆหน่อย จะได้เจ้มข้น

tjnet

เลือก1 เลยครับก้าวแรกเพื่อก้าวต่อไปครับผม

place

โหวต 1 ครับ อยากให้เนื้อเรื่องมีความลุ้นระทึก และอ่านแล้วรู้สึกเอาใจช่วยตามเลยขอโหวต 1 ครับ

ปล แนว interactive ของท่าน ทำให้ผมในฐานะคนอ่าน รู้สึกว่ามีส่วนร่วมในการกำหนดเนื้อเรื่อง ชอบมากครับ

kittaphot007

ปล่อยลุงแกเทอะแกแก่แล้วเห็นใจแกบ้าง

1145nineza

h_man

ข้อ 1 ปล่อยไปเหอะ ขนาดนี้แล้ว อยากดูว่านางเอกของเราเตลิดไปถึงไหน

yumer

Chanin Sreesompoo

ข้อ 1 อยากรุ้ว่าจะทนได้แค่ไหนคับ

sarawoot1234567

ข้อ 1 เลยครับอยากให้โดนเล้าโลมจนทนไม่ไหว

dujimak

1ครับ ชอบแบบนี้ครับได้อารมณ์สุดๆ
ขอบคุณครับ

Ram PakVan Rachawong

คงต้องให้ลุงแกถูต่อไปครับ แก่แล้วสงสารลุง

mikoto2288

ผมโหวต2ไป เพราะอยากให้เนื้อเรื่องไปต่อได้นานๆ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288