ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..2

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 12, 2018, 01:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะทำยังไงดี  

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ
142 (78.9%)
 2.ตะโกนเสียงดังที่สุดเท่าที่จะทำได้ แล้วเข้าไปช่วยภา
38 (21.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 180

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 15, 2018, 01:47:10 หลังเที่ยง

Narakja Naka

ดันให้สุดเลยลุง มาขนาดนี่แล้ว นางนั่นก็เงี่ยนสุดๆแล้ว ขนาดยอมให้เอาควยถูหีนี่ถ้าไม่เย็ดก็ไง่เต็มทนแล้วลุง...

rung20057

1.ปล่อยให้ลุงใหญ่ใช้ท่อนเอ็นถูไถหว่างขาภาตามที่ต้องการ ไหนๆมาถึงขนาดนี้แล้ว ไปขัดจังหวะจะเป็นการไม่ควร

jaster ja

สายหื่นขนาดนนี้ไม่บอกก็รู้นะว่าเลือกอะไร 555 ขอบคุณมากๆครับ

darkangel

therasak

2  เก็บไว้ก่อน ให้สามีก่อนลุงใหญ่ไว้ทีหลังนะ

Peera canalitartis

1 แบบไม่ต้องคิดแม้เพียงเสี้ยววินาที เฮ่ๆๆ  ::Evil::

solomon1977

ข้อ 2 ครับ ว่าแค่พระเอกทำแบบนี้ไม่ถูกนะมีการปล่อยให้แฟนสาวสวยอยู้กับไอ้แก่หื่นกาม2ตอ2แบบนี้ใครมันจะทนไหว สงสัยพระเอกจะเข้าข่ายโรคจิตเด๊๋ยวก็เสียเมียให้คนงานจนได้ง่ะ

huangdi

2 ครับ

ตะโกนแล้วเข้าไปช่วย ทำเป็นจับได้ ต่อไปลุงใหญ่ก็อยู่ในกำมือ คราวนี้ให้ทำอะไรทำที่ไหนก็ได้หมด

bootabe

อ่านมันส์
โวตให้ข้้้้้อแรกอแรอแอ

bangsan

สงสารลุงใหญ่น่าจะให้สักครั้ง

อิทธิพล ทบชา

eak111

ได้อารมณ์ดีมากๆเลยครับ
ทายว่าปล่อยลุงลุยต่อแน่นอน

animaru17

ให้นักอ่านช่วยโหวตเนื้องเรื่อง แจ่มมากเลยครับ

summersale

1 จร้า...ซอยขนาดนี้แล้ว ฟุบๆโผล่ๆเดี๋ยวก็เข้า

readinggg

ไหนๆก็ไหนๆปล่อยเลยตามเลย สนุกไปกะลุงแล้วกัน