ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

Joetan

แบบนี้ต้อง
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน

tiwsa500

โหวต1 ครับโทรให้พ่อมาเคลียร์ให้ พ่อผัวกับลูกสะใภ้คุยกันแล้วผมตื่นเต้น

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

จากใจจริงไม่เกี่ยวกะเรื่องที่แต่งนะ มีผัวแบบนี้เลิกเถอะครับไม่ต้องฟังเหตุผลหรอก เมียจะโดนข่มขืนแต่เสือกแอบดูและมีอารมณ์

radeon26

popy009

ลองไล่อ่านใหม่เสียวมากๆครับ
คนละอารมกับตอนแรก

5555maemoo

สามีคนที่สาม ปรากฎตัวแล้ว ถ้าสามีหลายคนช่วยให้ ความสุขกับเจ้าสาวคนสวย

moomninja 555

XiMing

พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน

Pyasang

[email protected]

เฉลิมพล พรมจันทร์

สงสัยภาก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

JoJo Anfilco

แนวทางเดินเรื่องดูมีการผูกปมให้ลุ้นตลอด สนุกดีครับ

takemeout99

สนุกมากครับเพิ่งได้กลับมาอ่าน รอดูภาจะเป็ยยังไง