ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aexone007

เห็นเนื้อเรื่องแล้วน่าจะโรคจิตทั้งคู่พี่น้อง  และคุณหมอ   ตอนต่อไปหมูต้องคู่กับม้า

qweasdzxc

หมูโหดมาก5555 หมอบอกล้วงด้วยมือยังไม่รุ้ต้องล้วงด้วยท่อนล่าง รักษาหายทุกโรคแน่นอน

Edit หมอโชคดีเกิ้น แต่สาวๆนี่ก้โหดยัดมันทั้งมือ หมอทำอะไรจะรู้สึกอะไรอีกมั้ยหลังจากล้วงมั้งแขน555

BDragonWar

เออ เห็นบอกว่าไปเล่นกับพวกผู้ชาย ไอ้เราก็นึกว่าอายุห่างกันไม่เยอะซะอีก

นางเอกเรื่องนี้คงโรคจิตแน่นอน ช่วยตัวเองไม่เกรงใจคนอื่นเลย แล้วคิดแผนแบบนี้อีก 5555+
BDragonWar

kapomman

แนวแบบจัดของหนัก  เล่นเอาทั้งมือเข้าเลยเรอะ ของจริงเลือดสาดแน่

Gunitle

ขอเม้นท์อ่านหลายตอนเลยนะครับ ช่วงนี้ติดงาน แต่ก็แวะมาเป็นกำลังใจให้เสมอครับ ่าแต่ชื่อท่านทำไมไม่มี ตัว s แล้วครับ

Gunitle

oyoyo

ตกลงคนที่พระเอกลูบหัวตอนเด็กๆคือพี่สาวแว่นเหรอ เห็นสีผมต่างกัน
คือจะให้หมอเอามือล้วงให้นี่คิดดีแล้วนะ มือหมอใหญ่กว่าดิลโด้มากมาย
------------
เซอร์ไพรส์ตรงได้เบิ้ล2คนนี่แหละ

ipor

Phum Phakphum

ชอบแนวนี้ครับ ต่ออยากอ่านตอน2ต่อไวๆ (จะกลับไปติดตามเม้นผลงานเก่าๆให้นะครับ)

bigboy001

พระเอกจะสู้ม้าได้เหรอ...เรื่องที่ผ่านมา ๆ ยังไม่เคยเห็นเอาสัตว์มาเสพสมกับคนซะที แล้วงานนี้แข่งกันด้วย น่าติดตามตอนหน้ามากๆ ::Sweat::

terter

virgoranger

ล้วงตูดแน่นอนดูทรงแล้ว แต่ตอนหน้านี้ทำกับม้าเลยรึ ไม่อยากคิดสภาพ