ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshitoki

ขอบคุณครับ หาใบสมัครได้ที่ไหนบ้างครับจะรับทำบ้าง
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

ZELOVE

มาถึงก็ฝึกประตูหลังเลย ตระกูลนี้ไม่ธรรมดา

slimslots

sidewider

ขอบพระคุณมากครับ ชอบตอนพ่อฝึกให้คูรหนูนะครับ

mmmmmmmmmmmmmmm

ฝึกแต่ประตูหลัง แสดงว่าขมิบแล้วแตกก็มีแต่ประตูหลังอะดิเพราะยังซิงอยู่?

krodkrod

ไว้ก่อน

ValkyrieKiss

แนวนี้มาอีกแล้ว มีแต่ได้กับได้ เป็นครูนี่มันดีอย่างนี้นี่เอง ::Glad::

kakaku

เปิดเรื่องมา พระเอกก็งงตาแตกสะละ
ปล. ผมไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดโดจินมาบ่อยๆเด้อ

supermakarm

ryu

ฝึกแบบนี้จะเรียนรู้เรื่องมั้ย
เปลี่ยนจากลูกประคำเป็นทวนทองของครูดีกว่า
ทำไปสอนไปฮ่าๆๆ

K1221

spiritof123

ถ้าจะสอนนี้ได้นี้ต้องระดับเป็นคนที่ไม่มีอารมณ์อะไรแล้วละ ถ้าจะทำขนาดนี้ ::DookDig::