ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TanukiKen

ถ้าสอนไปด้วยฝึกไปด้วยสุดก็ต้องเกี่ยวข้องกับแกด้วยอยู่แล้วแหละ
คุณพระเอก

exsoldier

เอาล่ะสิ คุณครูเราจะทนได้มั้ย สอนไปเจอแบบนี้ไป ตบะแตกแหงๆ

aholic

jw4321

oakvanilla

เดี๋ยวแล้วแบบนี้จะติวหนังสือกันรู้เรื่องไหมเนี่ย ถ้าผมเป้นครูนี้ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวละ

(ผมว่าเคยตอบกระทู้ของคุณ katerนะ แต่ไม่รู้ใช่ (S)Kater ใช่คนเดียวกันไหม เพราะชื่อคล้ายกันมาก)

tcm12599

ครูสอนเพศศึกษาดีๆนี่เอง  สอนทั้งครอบครัวอีก  ::DookDig:: ต้องจ่ายเท่าไหร่เนี่ย

Paul Chan

ไม่ได้สอนแค่หนังสือแน่ๆ ต้องได้ทดสอบกระบวนท่าทวารพิฆาตแน่ๆเลยคุณครูนี้นะ

keatmano

จะเรียนรู้เรื่องหรือเนี่ยะ ... เดาว่าซักพักคงขอของจริงของคุณครูมาลองประตูหลังดีกว่าของปลอมเนอะ แล้ววิชาที่จะติวสงสัยไม่ต้องแล้ว เปลี่ยนเป็นวิชาทะลวงประตูหลังดีกว่า  ::HoHo::

เดาถูกแฮะ .. แต่ไม่คิดเลยว่าจะมีการทดสอบครูด้วยวิธีนี้ด้วย งานนี้เหนื่อยหน่อยนะคุณครู ... น่าจะมีการสาธิตกับคุณพ่อบ้านทางด้านหน้าให้ครบคอร์สนะ  ::HoHo::

Crypt

ฝึกกันให้เห็นโจ่งแจ้งแบบนี้กันเลยทีเดียว เซ็นเซย์ฟินกันเลยแบบนี้

Indeperdent

ที่ไม่ตอบเลยเพราะไม่ได้อ่านเลยฮ่ะ เเว๊บเข้ามาเลื่อนดูๆดูได้สองหน้าก็ออกเลย เพราะลายเส้นนี้ส่วนมากจะเต็มกระทู้นี่นะฮ่ะ ไม่ใช่สไตล์ผมเลย (จะอ่านของคูณMELODY) -_>- เรื่องนี้ก็ะจั๊มออกเเล เเต่เห็นการ์ดอินฟินีตี้ใบนั้นเเล้ว จะได้ตอบเลยวาตะไม ถึงไม่ได้ตอบ

possionseul

อยากเป็นครูมานานละ แต่กลัวเวลาเป็นจริงๆ แล้วจไม่มีแบบนี้ผ่านเข้ามาในชีวิตเลยเนี่ยสิ -...-

ปล.นอกจากสองพี่น้องแล้ว แนะนำให้เล่นพ่อบ้านด้วยเลยครับ 5 5 5+

Daft Punk

เรียนไปเสียวไป  จารย์จะมีสมาธิไหมเนี้ย   ::Bloody::

ฟิวขาดเป็นแน่

Tenrokku

เรียนอีท่าไหนหล่ะนั่น 
ฝึกไปเรียนไปจะรู้เรื่องเรอะ
ดังนั้นเลิกเรียนแล้วจับคุณครูขย่มด้วยเลยค้าบ

Tdestiny

เนื้อเรื่องแปลกที่สุดที่เคยอ่านมาเลยครับ

แต่ก็ยังน่าติดตามอยู่ดี ขอรับชมนะครับ ::Bloody::

acerolar

เป็นครูสอนพิเศษที่โชคดีมากๆครับ นักเรียนสาวน่าสอน และน่า...มากๆเลยขอรับ ::Dribbling::