ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

araristz

หื่นแต่เด็กเลย ถ้าพ่อบ้านเป็น ช จารย์คงหมดสิทธิ์

infinityex

อื้อหื้อ มีการเทรนก่อนแต่งงานด้วย ว่าแต่มาสอนวิชาอะไรนิ

bunhelupu

0scar

ไม่ได้เข้าบอดนี้มานานแต่ละเรืองแปล สนุกๆทั้งนั้นเลย ::Thankyou::

cking

B C

เรื่องแบบนี้ก็สนุกสิ   อยากรู้ว่าจะไปต่อถึงประตูหน้ามั้ย (มันผิดกฎบ้านนี่นะ)  >=)

trong5171

ทำไมเรื่องพักๆนี้ต้องเล่นดากตลอดเลยหว่า ดูท่าทางคุณครูเรื่องนี้คงได้ช่วยสอนไปอีกคน

มณเทียร น

ตระกูลนานาจิเป็นตระกูลเก่าแก่ ถ้าจะออกเรือนได้ต้องสำเร็จการฝึกผ่านประตูหลัง OMG  ::Sweat::

casawa

::Glad:: ::Glad::ขอบคุณสำหรับความตั้งใจครับ เป็นกำลังใหครับท่าน ::Thankyou::

elviswhat

ตัวผมน่าจะมี อินฟินีตี้สโตนอยู่หลายเม็ดอยู่นะ

ดูจากงานของท่านแล้ว สามารถยึดครองจักรวาลได้เลย  ::Oops::

HooH9999

ฉัตรชัย กีชั้น

สุดยอดไปเลยครับ
ขอบคุณมาก

มั่วมาก็กาไป  ::Beggar::

b522055023

สงสัยครูสอนพิเศษอาจจะได้เล่นประตูหลังเป็นแน่แท้นะออเจ้า

ปล. เด็กญี่ปุ่นส่วนใหญ่ก็เสียความบริสุทธิ์ให้กับคุณครูสอนพิเศษนี่แหละ

Keke Ke