ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

smokieza

Oattmealz

เจ้านายเสี้ยนขนาดนี้ คงต้องให้เจ้านายช่วยแลล้วละมั้งครับ 

Zoso

อ่านย้อยจากตอนที่ 9 มาถึงตอนนี้ นี่อนาคต ภา อาจจะโดน เจ้านาย จัดแน่ๆ เลย

แมงโก้ส้นตีน

โดนลุงซ้ำก็ดีนะ ไม่หลายคนดี แต่ถ้าจะหลายคน เอาแบบโดนรุมไปเลย

Kwangnoi

watanabe

ลุงใหญ่ครับ อยากเห็นลุงแกเป็นตัวหลัก

yatchy

ภาคงคิดถึงลุงใหญ่แน่เพียงแค่เกรงใจสามีแค่นั้นเอง ได้เสร็จคาแท่งของลุงอีกชัวร์

sebastien.vaynard

ผมเดาว่าลุงใหญ่เป็นพระเอกแน่เลยติดตามนะครับ

thmaysa2016

อ่านกี่รอบ ก้อยังปวดข้อมือ ชอบครับ

romeoath

ตอบข้อสามเจ้านายครับ ต่ำต้อยดี

toto65

ภาน่าจะติดใจของลุงใหญ่แล้วละ และลุงใหญ่เองลีลาน่าจะเด็ดจริง รอบที่แล้วภาก็เพราะลุงใหญ่มาแล้ว

Anastasia Rose Gray

ท่านชาย ดีกว่า ช่วยสามีไปอีกแรง

panu98765panu