ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

ultramanpop

ขอโหวตข้อ 1
ต้องลุงใหญ่เท่านั้น...
ก็บอกแล้วว่า ภาเป็นคนนับถือผู้หลักผู้ใหญ่ (สายตาล่อกแลก..หื่นๆ)

taton

ผมว่างานนี้ ภาโดนท่านชายวางยาปลุกแน่เลย ถึงได้หื่นขนาดนี้ เลือกยากเหมือนกันนะว่าจะให้โดนใครดี(กลัวตอนจบไม่สวยอ่ะ)

bangsan

1 ลุงใหญ่คนสวน เพราะปิดปากเงียบดี

สมปอง บุญ

1 ครับต้องให้เล่นกับคนสวนก่อนแล้วค่อยไปเล่นกับคนอื่น

โสภิตา จารุวัฒนะ

อยากให้โดนเพื่อนสนิทมากกว่า ใกล้ตัวดี ดูซิว่าพระเอกจะทำยังไง อิอิ

Wichain Kaowloung

ข้อ1ลุงใหญ่เพราะแก่ใหญ่สมชื่อ และก็ดีลาดีมาก

่jk_th_3710

โหวลุงแกนำโด่งเลยคะแนนโหวต งั้นอยากเห็นลุงก่อนแล้วตามด้วยเจ้านาย ต่อมาเป็นโต้งฮะ

swss2511

mardee dee

ต้องให้ลุงใหญ่ก่อนครับ นำทางไว้ก่อนแล้ว ลุงใหญ่ก็กลับมาแล้ว สะใจแน่ภาเอ๋ย

aum691

3 ไหนๆ ก็จะต้องให้เมียโดนคนอื่นทำแล้ว ก็ให้เจ้านายละกัน ดูท่า ภา เองก็อยากลองกับคนใหม่แถมได้เรื่องตำแหน่งด้วย วินๆทั้งสามคน

อิทธิพล ทบชา

1 ครับเพราะสงสารเเก เเก่เเล้วให้ได้กับสาวๆคราวลูกบ้าง

may_290607908

Pongsathorn Weerahong

3 เจ้านายที่ทำงาน จะได้เงินเดือนเพิ่มขึ้นด้วย

Maikeet Fai

ton2012