ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

Peera canalitartis

1 ลุงใหญ่ FC คนในบ้าน จะได้ไม่ปากโป้ง อิอิ  ::Shy::

emuzang

neoglaradar

โหวตให้ลุงไปแล้วครับผม
แต่แอบอยากให้ประวิงเวลาไว้ก่อน
อยากเห็นบทของลุงใหญ่หับน้องภาแบบแอบๆแล้วฉีดกันให้ไหลเยิ้มน่ะครับ 555555

akennya

thesee

noomxxx

1 ครับ ลุงใหญ่ไปเลย ต่อไปจะได้เอากันเรื่อยๆตามประสาคนคุ้นเคย แถมอยู่ใกล้ๆกันด้วย จะได้จัดหนักกันทั้งวันทั้งคืน

win2506

therasak

1 น่าจะพอคุมได้ เพื่อนกับเจ้านายคงหลุดสุดติ่งแน่

blackjack

::Hmmm:: ลุงใหญ่คนสวนครับน่าจะเหมาะสุดเพราะเคยถูกันแล้ว แต่ว่าถ้าให้มาเอาแบบเปิดเผยมันไม่กระตุ้นอารมณ์เลยครับ เอาแบบลุงใหญ่มาแอบทำกับภาแบบถูกวางแผนไว้แล้วแอบดูจะกระตุ้นอารมณ์มากกว่า ส่วนที่เหลือสองคนนั้นเอาไว้โดนตอนโดนลุงใหญ่จัดการไปแล้วดีกว่าครับ

..........+1money  ::HeyHey::
ว๊าวแนะทางมาซะด้วยเจิดๆ มาตามกันไรต์จะเอาไปเสริมไหม?นร้า..

civil2

1. อย่าเพิ่งให้นางเอกโดนหลายคนเลยฮะ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป

ponggunyuki2527

ตอบ 1 ก็แล้วกัน แต่เอาเข้าจริงไม่น่าทำสักคน

Themis

เชียร์กับเจ้านาย เพราะน่าจะพิสูจน์ใจได้ระดับนึง ลุ้นๆ

beang555

ต้องลุงใหญ่อยู่แล้วคับ ติดใจควยลุงใหญ่แน่นอน

solomon1977

ไหนๆก็ไหนๆแล้วเอาเป็นเจ้านายที่ทำงานดีกว่าครับ ได้เงินก้อนโตมาใช้ด้วย กรรมของคนมีเมียสวยจริงมีแต่คนจ้องจะล่อไล่ไปตั้งแต่ เจ้านาย เพื่อนร่วมงาน จ่าตำรวจ ยาม คนสวน สงสารพระเอกจริงๆอีกหน่อยคงเสียเมียให้ใครสักคนจริงๆแน่ ลองถ้าเมีย บิ๊วอารามณ์ง่ายขนาดนี้

alatar