ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

readinggg

ลุงใหญ่น่าจะคุมง่ายสุด ปัญหาน้อยสุด

dataman555

surway2532

กด1โหวตให้ลุงใหญ่ไปคับ สานต่อให้จบภารกิจที่ค้างคาไว้

HatHU

2  ครับ ผมยังอยากให้ทำกับโต้งต่อ
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

3 ดีกว่า ไหนๆก้อจะเสียเปรียบละ หาประโยชน์เข้ามาบ้างก้ดีนะ

zero009

Rutt Non

เลือกข้อ 1 ลุงใหญ่ครับ แกน่าจะรอมานานแล้ว และดูเหมือนน้องจะจะติดใจด้วย ให้ลุงแตกในใส่เลยแล้วกัน

review1972

ผมเลือกลุงใหญ่ครับ เพราะคิดว่าน่าจะควบคุมสถานการณ์ได้ง่ายกว่า อีกอย่างคือชอบประเภทคนสูงอายุผู้ต่ำต้อยกับนางฟ้าผู้สูงศักดิ์ครับ555 อ้อ..คือเรื่องที่มีคนว่าสั้นไปอันนี้ผมเข้าใจนะครับว่า เรื่องดีนี่คนอ่านก็อยากอ่านยาวๆถึงได้ร่ำร้องขอกัน อันน้ผู้เขียนน่าจะดีใจครับทำได้ไม่ได้อีกเรื่องนึง แต่พวกที่ไปต่อว่าเชิงบังคับ ขู่เข็ญ เม้นท์สั้นนี่ใช้ไม่ได้ครับ ควรให้เกียรติผู้เขียนบ้าง ขอบคุณครับ

............+2 money
คอมเมนดดนใจยิ่งนักการนำเสนอผลงานอย่างต่อเนื่องและสมูส  ::JubuJubu::
ถือว่าไม่ธรรมดา แล้วออกมาไว้แบบนี้ด้วยยังจะว่่าสั้นเดี๋ยวเจอ บ่อยจะแบนซะพวกนี้

arsenyo

3.เจ้านายเลยครับได้เลื่อนตำแหน่งด้วย แต่กลัวภาติดใจน่ะซิครับ จะเสียเมียให้นายด้วยเปล่านิ

midnightblusie

อยากให้โดนเจ้านายครับ แล้วก็แอบย่องไปเอาเมียเจ้านายคืน เพื่อเป็นการแก้แค้นครับ

yumer

pong pong

::Sobad::ปวดหัวแทนเลย มีเมียสวยนี้มันรำบากใจขนาดนี้

Assa Tao

เจ้านาย เปิดก่อน   ตามด้วยเพื่อนนักมวย   ถล่มหนักสุดสุดคือลุงใหญ่เจ้าเดิมที่โมดิฟายมา 

shohoku

คอยตามอยู่ครับชอบมากๆ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 18/3/2561
มักง่ายแพ๊ตเทิร์นไปนะรีพลายคุณ ถ้ารีพลายมาแบบนี้อีก
จะแบนยาวๆแน่ คราวนี้จะแค่เตือนลบ อย่ามักง่ายกับ ไรต์เกินไป
..
•=======================================•

nicky1976

1 ลุงใหญ่ครับ น่าจะควบคุมง่ายสุด