ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

kidxero

ข้อ 1ครับ ลุงแน่นอน อันนี้คือผมลองคิดในมุมตัวเองนะครับถ้าผมเป็นพระเอก แน่นอนถ้าเลือกข้อ 3 อาจจะได้เรื่องเงินและงาน แต่ที่แน่ๆเราจะไม่มีพาวเวอร์ที่สามารถควบคุมฝั่งโน้นได้เลย แต่กลับกันถ้าเป็นลุงใหญ่อย่างน้อยถ้าเห็นว่าอะไรที่มันมากเกินไปเรายังสามารถควบคุมได้ ส่วนข้อ2ที่ไม่เลือกเพราะเดี๋ยวมองหน้ากันไม่ติดเพื่อนกับเมียไม่ควรมีอะไรเกินเลย ผมคิดจริงจังไปป่ะ 5555

..................+2money ::Confident::
ว๊าวๆๆ รีพลายสวยๆสร้างสรร เติมมุมมองมาเป็นเกล็ด
ให้ทาง ไรต์ได้พิจารณาเยี่ยมๆ ความเห็นเข้าท่าที่เดียว

กำพล

1ลุงใหญ่ดีกว่าเพราะเรื่องได้ไม่ไปถึงหูคนอื่น

tataka

1 ครับ คนอื่นถ้าไปยุ่งด้วย มีเรื่องแน่ๆ อีตาคุณชายนี่น่ารังเกียจสุด ยิ่งกว่านยโต้งอีก

xmen7650

ruby alvarado

เลือกลุงใหญ่เพราะได้กันแล้วจะไม่ยากที่จะให้เอาอีก

Top28387

ขอโหวตลุงคนสวนด้วยคับ เหมาะดี ตัวใหญ่ ของใหญ่ ให้ภาโดนเต็มๆไปเลย อิอิ

meowmeng

3 ไหนๆก็ต้องเสียตัวแล้วก็เอาแบบที่ได้เงินหน่อยแล้วกัน

สุนทร โสภ

3 ชายเจ้านาย เพราะนอกจากจะช่วยให้ภาหายเงี่ยนแล้ว หน้าที่การงานเงินเดือนก็จะดีตามไปด้วย

Pong Sak

pinmonkey

อยากให้ดูแลกันดีดีครับ ขอบคุณมากครับ

hellboy666

3 ครับ ยิงปืนนัดเดียวไ้ด้นก 2ตัว ผัวได้เลื่อนขั้น เมียได้ขึ้นสวรรค์ อิอิ

mikoto2288

เป็นกำลังใจให้ครับท่าน ส่วนน้องภาก็ขอให้โดนไปอีกหลายๆคนนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

dumrongsak

nawin1357

1.เหตุผลง่ายๆเลยคับเพราะลุงใหญ่ยค้างจากตอนนั้นยุเลย

jabrant

หืออ ภาสุดสวย ผู้แต่งใช้คำว่าติ้ว ได้อารมณ์จริงๆ  รอลุงใหญ่มาช่วยสีนะนะนะ   ::Ahh:: ::Ahh::