ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ฮ่า ๆ น่าจะโดนหนัก ทีนี้จะนึกถึงพี่ชายขึ้นมาแน่ ๆ

::GiveMe:: ขอเดาว่าน่าจะสลับคู่กันแบบถาวรครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

set_square

noklek

เห็นตัวอย่างแล้วลุ้นตอนจบเลยแฮะ

edit เดาว่าตอนจบคู่เดิมแต่มันส์กว่าเดิม

zak00joker to4mi

blackkids

ท่าทางจะติดใจ จนไม่แลกคู่คืนซะแล้ววว

ช่วยสอนช่วยแนะนำกันแบบนี้ มีหลงรักกันแน่ๆๆ  มาลุ้น ตอนที่3ว่าจะสลับคู่กันไหมมม

thenefilim

ylnox xonly

sampleeye2

ตอบจบ แลกคู่กันยาวๆครับ

karnkarn

คู่นี้เน้นใช้อุปกรณ์ ดีครับจะได้ดูอีกคู่

strikef.

ขอบคุณครับ ขอให้พี่ชายคิดออกด้วยเถอะว่าตัวเองรักน้องมากแค่ไหน การให้น้องไปกับคนอื่น เขาอาจจะไม่ดูแลน้องเราดีเท่าเราก็ได้ แล้วจะมานึกเสียใจทีหลัง

ยิ่งดูแบบนี้แล้วยิ่งรู้ว่า 2 สาวรักพี่ชายตัวเองมากแค่ไหน แต่คุณ kater ชอบหักมุม ขอเดาว่าสองสาวเก็บไว้ทั้ง 2 คน 555

peemharu

ค่อนข้างลุ้นว่าสายรัว  จะไปประยุคต์กับสายเครื่องมือได้ยังไง  จะจบสวยไหมน้าา

GAmecomputer