ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

kalum.sumhoon

Ploy555

johnywalker

เรื่องของเล่นนี่ ไม่ค่อยชอบจริง ๆ ไม่ว่าจะหนังหรือการ์ตูน มีของจริงก็ใช้ของจริงสิวะ  ::Angry::

johnywalker

ผมว่า ทั้งสองคู่ ต้องตั้งวงรัมมี่กันแน่ครับ 4 คนไปเลย

lordofthetwo

โอ้ว รอดูฉากรวม 4 คนกันเลยนะครับเนี่ย อีกคืนนึงจะมีอะไรที่สุดยอดเกิดขึ้นบ้างนะ

funfuen

พี่ชายอาจกลายเป็นสาย m ไปเลยก็ได้ ::YehYeh:: ::YehYeh::
ส่วนน้องสาวนี้สงใสติดใจอาจแลกยาวๆ ::WooWoo::

johnywalker

ผมว่าแล้ว พวกที่ชอบใช้ของเล่นน่ะมันเป็นพวกนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ

ohodaya

น้องสาวผมดำ น่ารัก น่าเย็ด  ตัวเล็กๆ โดนใจ

mspeed

ลงตัวกันแบบนี้ เป็นแฟนกันจริงๆไปเลย
พอกลับมาบ้านค่อยมาทำกับพี่ชายละกันนะ
หาแบบนี้ไม่ได้แล้วหล่ะ

มอยสตรอง

หวังไว้ว่าตอนจบ หักมุม  พี่ชายจะเอากันเอง