ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BDragonWar

แหมแสดงว่าติดใจการแลกคู่ซะแล้วสินะจิโตเสะ 5555+
BDragonWar

exoza

ถ้าท้องขึ้นมาก็แต่งงานสลับคู่กันหลอกๆ   ความคิดเอ็งนี้ช่างเยี่ยมยอด 5555

kurokami

เออ สลับกันแต่งงานแล้วก็สลับคู่ไปมาได้ด้วย แก้ปัญหาได้ดี

acerolar

::Bloody:: จบได้ดีจังเลยครับ ถึงจะมีน้อง แต่ก็สามารถจัดฉากสลับคู่แฟนได้ เยี่ยมไปเลย ถามยังมีบ้านพักไว้รอได้อีก สมบูรณ์แบบจริงๆครับ สุดยอด

Tong9493

wender_111

จบสวยงามอ่าาา ชอบนะ ถึงจะ NTR ก็เถอะ แต่ NTR แล้วไง น้องสาวไม่น่ารักหรอก ไม่น่ารักเล๊ยยย จริงจร๊งงงงง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

possionseul

แหมๆๆ จิโตสะ แอบติดใจอ่าดิ ขอสลับทุกอาทิตย์เลยเนี่ย 5 5 5+

trong5171

happy ending แฮะ ไอ้เราก็แอบหวังว่ามันจะทำให้ตับเร้าใจได้บ้าง..

Icekung Loveforever

Clock “work” Planet

Ittikorn Tham

ตัดสินใจง่ายมากเลย ชอบเรื่องนี้ที่สุดค้าบ

glaciar

ตามที่คิดไว้นิดหน่อย แต่ตอนจบนี้ก็ได้เรื่องเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ  ::Glad::