ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

witpower10

MMJ

จริงๆ แต่งงานแล้วอยู่ด้วยกันสี่คนไปเลยยยยยย สวิงกันไปทั้งวันทั้งคืน 555

ขอบคุณนะคะ จบเรื่องแล้วว

postcard2222 .

bomb1021

น่าจะย้ายมาอยู่ด้วยกัน 4 คนเลย

ทีนี้ท้องขึ้นมาไม่รู้ใครเป็นพ่อละ 555555

potza001

onzoul

ผมว่าเรื่องนี้ลายเส้นสวยนะ
อ่านแล้วได้อมรมณ์ดีเลยล่ะครับ แต่ท้ายสุดเรื่องนี้ก็ เสร็จน้อง

Ramnop Srikriangkrai

จบ happy เลยครับ สนุกดี ขอบคุรที่แปลมาให้ชมครับบบบ

Palow

thegift52

ว้าาาา ทายผิดซะได้ นึกว่าจะสลับแต่งงานกันไปเลย แต่เอาจริงๆ จัดหลอกก็ได้ แล้วย้ายไปอยู่ด้วยกัน 4 คนเลย ดีกว่า เนอะๆๆๆ

akasaboy

แนะนำให้ไปอยู่ด้วยกันเลย บ้านรวยอยู่แล้วนี่
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

set_square

noklek

blackkids

ผิดคาด นึกว่า จะสลับคู่กันสะอีก   แต่จบแบบนี้ก้ดีนะคับแฮปปี้ทั้งคู่

thenefilim