ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

เย่ จบได้แฮปปี้ถึงจะมีแผนร้ายอยู่ก็เถอะ ความคิดดี แถมสวิงได้เรื่อยๆอีก

toffies

Tenrokku

อืมมม ดูเหมือนสองสาวจะรู้สึกว่าทำกับอีกคนเสียวกว่าก็จริง แต่ก็ยังอยากทำกับพี่ชายตัวเอง เพราะมีอะไรกับคนที่รักมันรู้สึกดีที่สุดแล้วสินะ อืมๆ เยี่ยมค่ด

HooH9999

ขอบคุณมากเป็นอีกเรื่องที่แปลกดีมีสอนข้อคิดในเรื่องด้วย

nekki

ผมชอบตอนจบจริงๆ ถ้าเกิดท้องขึ้นมาก็แค่แกล้งสลับคู่กันเหมือนเดิม นี่มันสวรรค์ชัดๆ

poloxz

Taddsza

ชอบตอนจบมากครับสุดท้ายก็คือเหมือนแลกเมื่อไหร่ก็ได้

merman10

สรุปก็สลับไปๆมาๆสินะแต่ก็เป็นแนวที่หนุกดีอ่านเพลินๆเลย

aholic

สลับเมื่อไหรก็ได้ ถ้าท้องใครจะเป็นพ่อเด็กล่ะ

badkitty

เป็น2คู่พี่น้องที่สุดๆมาก ในที่สุดก็ถึงตอนแตกในแล้วก็สวิงด้วย เป็นตอนที่สุดยอดอีกตอนนึงเลยครับ

มณเทียร น

555 เล็กกว่าของผม555 เมื่อก่อนนายก็หลั่งเร็วนี่ ชอบๆๆ คุยทับกันขำๆ  ::DookDig::

midnight747

ตอนจบความคิดดีอยู่นะครับเรื่องนี้ชอบครับ 555

biggiggog

แค่เปิดใจและ ยอมรับ ทุกอย่างก็ลงตัวอย่างง่ายดาย
ขอบคุณมากๆครับ