ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...4 สิ่งนี้ที่รอคอย

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 22, 2018, 04:10:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funkypunk

สงสัยว่าจะต้องมีอีกหลายรอบแน่นอนกับคู่นี้ ตามลุ้นกันต่อไปครับ

sunquan

ขอบคุณมากครับ  อ่านแล้วลุ้นตามตลอด

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 25/3/2561
แพ๊ตเทิร์นพิมพ์มาเลยนะรีพลายคุณ
เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

outsider

ตอนแรกนึกว่าจะแอบตามไปดูถึงที่ ใช้ไม้นี้เลย ปล่อยให้ผัวอารมณ์ขึ้นแล้วหาที่ลงไม่ได้ 555

Phoowadol

อ่านแล้วเห็นภาพตาม เลย เสียว กับชัยไปด้วย สามี ก็ลุ้นจริงๆ

moodumhero

::Glad::มาแล้วๆสุดยอดจริงๆสมกับที่รอคอยนี่ขนาดแอบถ่ายมายังมันส์ขนาดนี้ถ้าอยู่ในเหตุการณ์ด้วยคงสนุกกว่านี้แน่ๆ ขอบคุณครับ

ppp44

ลุ้นตลอดว่าจะเสียบกันเมื่อไร น้ำปริ่มๆหัวตลอดเลยครับ

aioros13

เสียวมาก ในที่สุดก็โดน
สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

thana7

แอบลุ้นตามสามีตัวดีที่ยอมให้เมียมีอะไรกับคนอื่นไปด้วย

gaingane

ผมว่านาติดใจชัยแล้วชัวๆเลย มันดูมีอะไรที่ผมรู้สึกว่านาซ่อนเอาไว้

NeungSss

tatsuya96

ตอนที่สี่นี่เข้าสู่ความเข้มข้น ตื่นเต้น อย่างจริงจังแล้วซินะ รู้เห็นว่าเมียล่อกับคนอื่นนี่มันเร้าใจซะเหลือเกิน

a4525

dryice32

น้องนารายงานสดให้ผัวดูด้วยสุดยอดจริงๆ

hanabombam

ดูท่างานนี้น้องนาคงโดนสดแตกเข้าบ้างแร่ะ อารมณ์มาเต็มซะขนาดนี้ ::HoHo::

roomming99

อ่านแล้วเสียวมาก วันหลังต้องไปเห็นด้วยตาตัวเอง