ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B C

หนิงก็คงเซ้นส์ผู้หญิง  คงรู้ทันว่าเดี๋ยวจะมีอะไรแบบนี้กับคนดูแล   ป๊อดเองโดนเช็ดตรงนั้น เดี๋ยวก็คงไม่รอด (หมายถึงพยาบาลไม่รอดนะ  :p)

deamondear

armsmartmai

เจอพยาบาลขาวสวยขนาดนี้ เป็นใครจะอดใจไหว แต่นายอย่าลืมนะป๊อดว่ายังเจ็บหนักอยู่น่ะ

LastHerO

เอาแล้ววว​ แผลพึ่งจะเย็บมานะป๊อดดด

reaperofvirgin

ขอบคุณครับ เรื่องนี้สนุกคอยติดตามอยู่ครับ

Nong5670

aodpasa

beeriero

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะความเมตตาที่ป๊อดมีต่อโหงพราย จึงทำให้โหงพรายพยายามช่วยเหลือป๊อด และเพราะความดี ความกตัญญูของป๊อดจึงชนะใจคนในบ้าน และทำให้ทุกๆคนในบ้านหันมารักกัน...

ziggy2

เรื่องร้ายผ่านไป สาวคนใหม่มาอีกล่ะ จะไหวมั้ยเนี่ยป๊อด

nongoo144

แผลชีกแน่ๆๆอยู่โรงบาลนานแน่ๆๆ
พยาลายเลี้ยงไข้ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

theherobank

พี่สาวครับให้ผมฟันพี่ได้ก่อครับ
....จะฟันพยาบาลก็ดูหน้าดูหลังให้ดีๆนะป๊อดดด...

knightmoon

เถ้าแก่จัดให้หรือเปล่าเนี้ย ดูลงตัวอะไรขนาดนี้ จะได้เป็นสายลับอีก โหดไปเลย พระเอกเรา

dreamice

::Glad::นึกว่า พ่อ ของป้อด จะมาช่วยสะอีก

.....แต่รุ้สึกป้อด จะลืมน้าขิกแฮะ

man5252